Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM nini Maana ya Dole Gumba mnalotuonyesha Arumeru kwenye Kampeni?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by yplus, Mar 25, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila nikijaribu kutafuta maana nashindwa kuelewa mna maana gani kutuonyeshea dole gumba,Ngoja niwape maana yake katika Body language na mnifananishie na maana yenu.
    Maana ya dole kumba ni
    Poa
    Sawa
    Good
    Ok
    Sasa powa yenu hapa Arumeru ni ipi?
    1.Mashamba yetu mmemuuzia Jerome zaidi ya hekari elfu 13
    2.Maji yetu ya kunywa Mmepeleka Monduli
    3.Toka Uhuru mwaka 1961 barabara yenye lami ndani ya Arumeru Mashariki haizidi km 5 kuanzia kilala kuelekea Nkoranga Hospitali
    Hayo ni baadhi tu sasa hili dole Gumba mnamaanisha powa kwa lipi?,tunawavumilia sana ninyi na shukuruni Tz ni nchi ya Kidemokrasia,isingekuwa hivyo,Msingerudi Dar...
    Nawasilisha...
     

    Attached Files:

  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,619
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Muulize Lowassa.
     
Loading...