Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ni wanafiki mno,waige CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkombozi, Apr 18, 2011.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi nashangaa sana,viongozi wa juu wanasema mafisadi wajiondoe wenyewe.Nape,Mkama,CC wamesikika mara kadhaa wakiwataka mafisadi wajiondoe.Tunaomba wawataje kabisa kama walivyofanya Chadema.Tumechoka na siasa.Watupe list kabisa,la sivyo wao wenyewe wajiondoe kwanza kwa sababu wanatudanganya,sisi sio watoto wadogo.Tutawatosa 2015.CCM tajeni kabisa tuwajue.Mi naipenda sana chadema sio wanafiki wanataja kabisa
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    with time Nape tunayemwamini atakuwa makapi manake anaongea sana 'kuna mafisadi' ila hataji ni akina nani?
    tutamchoka muda sio mrefu.

    EL,RA,AC wasijiuzulu ccm hawana la kuwafanya kwani wengi wao wameoza kwa ufisadi. Mkapa+Meghi ndani ya CC na miufisadi yote waliyofanya
    jamani masihara haya.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nape mi namlinganisha na mtoto anayepiga piga makelele kwa kujinyea ...hafiki mbali
     
  4. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mafisadi wote watajiondoa maana Mungu ameilinda, anailinda na ataendelea kuilinda na kuibariki CCM.
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Strategist wao ni mtu asiye na maono na sijui kama wana strategist,hawaezi kununua sera ya chama kingine wakaibebaa jinsi ilivyo halafu katika kuitekeleza wakaacha mapengo Nape na sekretariati yake wanatakiwa katika ndani ya siku 90 walizosema wafanye kwa vitendo
    Waje na orodha ya mafisadi wanaotaka wajiondoe manake wenyewe wanaweza wasijijue
    Mwenyekiti wa CCM lazima naye awe kati ya mafisadi watakaonq'olewa
    Makatibu wakuu wote ambao wizara zao kwa kupitia miradi mbali zimeboronga lazima wanq'oke ni mafisadi pia
    Wakuu wa mashirika yanayotapanya fedha za umma lazima wanq'oke kama NSSF,TRA,TPA,PPFP,PPF,TANESCO,ATCL,TANAPA,
    Wakuu wa vyombo vya dola lazima wanq'oke kwa kushindwa kusimamia ufisadi nchi UWT,POLISI
    Wakurugenzi wote ambako kuna hati chafu
    Wakurungenzi wote na wataalamu wa wizara ambako mikataba mibovu imesainia
    na orodha inaendelea,sasa wasipofanya hivyo ndio kifo cha CCM,ni ujinga ulioje kukurupuka kuanzisha kitu ambacho hutatoa mrejesho sahihi ,tayari wameshanza kuogopa kivuli chao wanaanz na kujitetea eti mafisadi watatumia vyama kumchafua Raisi na familia yake,huu ni utoto kabisa,Raisi ni mmoja wa Fisadi iweje leo awekwe pembeni
    Sio mwanachama wa CCM lakini sikupenda CCM ife kifo cha aibu na mna hii na mchonga sanaduku na kaburi ni hii sekretariati baada ya kuchaguliwa wangekaa chini wakaoanisha mambo gani ya msingi wanataka kufanya ili kurudisha hshima ya chama kwa hivi walivyofanya hawana wiki watakuwa wameanguka vibaya sana,manake hata wana CCM hawajapokea vizuri uamuzi huo hii inadhihirisha na mahudhurio ya wananchi kwenye mihadhara ya utambulisho sio ile kama tunavyoifahamu CCM,
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    wanajuana hao..........hii ni mwendelezo wa ile kauli ya ccm ya "DANGANYA TANZANIAN HAO"......yaani kwa ccm watz ni watoto wadogo sana
     
Loading...