Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm ni wabaguzi wa kijinsia.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Nov 11, 2010.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Unaposema kuwa lengo ni kuwa na spika mwanamke yaani unaangalia jinsia badala ya sifa na uwezo wa mtu, huu si ndio ubaguzi wa kijinsia ccm ikijifanya kuhupiga vita kila siku??? Je kesho akitokea mtu akasema nataka nimchague mtu kwenye nafasi fulani lakini lazima mtu huyo awe mwanaume, watu watakuelewaje??. Definetily utaonekana wewe ni mbaguzi, sasa iweje kwenye hili tusiwaite ccm wabaguzi wa jinsia.
     
Loading...