Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ni shortcut ya utajiri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wizzo, May 18, 2011.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    eti wanajf ni kweli ukitaka kua tajiri jiunge ccm? Eti hata visa haupewi bla kua na kadi ya ccm,ni kweli naombeni msaada.
     
  2. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kumbe ndo maana mimi sio tajiri. manake sio ccm. ila uzuri pia sijawahi omba visa so sijakwamishwa kwenye eneo hilo. labda utufafanulie utajiri uusemao ni upi, manake among my peers wananiona mmi ndo kibopa wao na wanajua sisiemu kwangu haramu ka nguruwe kwa osama! leo sijui kuna nini hapa jamvini.. threads za ajabu ajabu 2
     
  3. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwani we unataka kuwa maskini? Ingia ccm uwe tajiri! Unaonekana unavutiwa na njia za kifisadi za ccm.
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hivi ni nani yule aliyesema ukitaka biashara zako ziende jiunge ccm?......nimesahau kidogo ila mambo ya ccm yako wazi kabisa na hawafichi ufisadi wao isipokuwa watz mabwege ndiyo maana hawana wasiwasi wowote
     
Loading...