Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ni sawa na Kipindi cha CHEREKO TBC 1

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ta Muganyizi, Jan 3, 2012.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kwanza CCM hawa wananichanganya. Kuna muda mwingine wanakaa wanafanya vikao vyao vya siri lakini masaa machache baadae kila kitu kinajulikana. Kila kiongozi anaropoka ki vyake wakati ilikuwa ni siri. Sasa nini maana ya kikao cha siri. Saa nyingine unakuta ni NEC waandishi wa habari wanaweza wasiwemo lakini kila kitu out na lawama kibao kwa nini msifanye hadharani. Hii ni dalili ya chama kufa maana hakuna kuaminiana tena.

    Hali hii naifananisha na television yao ya TBC 1 pale ambapo siku moja nikiwa nimepumzika jioni Jumapili nikaona TBC 1 inaonesha kipindi cha CHEREKO. Kilichonishangaza nikuona Sherehe ya Kitchen Party inarushwa hewani!!! Wakauliza inakuwaje kitchen party ambayo wanaume huzuiwa kiasi kwamba kuanzia DJ, MC, wabeba masufuria ni kina mama alafu inarushwa hewani.....si bora wangeingia wote. Haikuwa na maana hii. Maana hata vitu walivyokuwa wakishauriana jinsi ya kutushika sisi wanaume na ujanja ujanja wote tuliusikia maana yake nini? Si bora na wanaume wawe wanatinga tu ukumbini maana ni ujinga.

    WANANCHI WACHOSHWA NA TBC 1

    Akiwemo mzee wa miaka 65, wananchi wanalalamika juu ya television yao ya taifa kutokuwa na jipya. Hii ilitokea siku moja ya Jumamosi usiku ambapo watu na familia zao walikuwa wamekaa wakisubiria filamu kwenye tv yao ya Taifa. Cha ajabu filamu iliyowekwa ni ile ya msalata wa usalato salaaaaaaaaaataaaaaa.........salata msalato salaaaaataaaaaaaaaaaa. Walichukia na kila mtu kwenda kulala..wengine walikuwa bado wako baa...wakahoji kuwa Tangu mwaka uanze filamu hiyo imekwisha oneshwa zaidi ya mara sita.........kila ukikaa kwenye TV utasikia msalata wa usalatoooo ohhhhhhhhhh salataaaaaaaaaaaaaaaa..........swali likaulizwa katika filamu zote zilizoko hapanchini hakuna filamu yoyote yenye mafunzo zaidi ya oooooooh salataaaaaaaaaa, msalatooooooo oh salataaaaaaaa. Filamu hiii na ujinga wa TBC 1 kuwachosha wananchi ni sawa kabisa na vitendo vya CCM.

    Kwa herini.........ooooooooooooohhhhhhhh salaaataaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  2. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Salaaaaaaaaaam eeeeh mfalmeeee!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu ile ni muvi nzuri sana katika picha za kiswahili na kitamaduni... Shida ni hiyo ratiba ya kuibroadcast.
    Kwa sasa habari za ccm zinataka moyo wa Mwendawazimu kuzipokea, maana kila mtu amekuwa muasi!
     
  4. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    ohhhhhhhhhh salataaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  5. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mkuu hata mie naikubali sana ni nzuri lakini nchi yote hii iko moja tuu?? Hakuna nyingine.
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    tbc1 imexpire
     
  7. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    ooooooooooooh salatooooooooooo
     
  8. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka mwanzoni wakati inaitwa TVT, Vipindi vinajirudia mwezi mzima, Hivyo vipindi vya Mwanamboka vilikuwa mpaka vinaboa, kama ni mtu alifanyiwa mahojiano basi ni hayo hayo mpaka mkinai.
    Alivyokuja Tido Mhando mambo haya tuliyasahau, lakini sasa tuyategemee kurudi kwa sana tu.
     
  9. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Na mwaka huu itaoneshwa muda si mrefu
     
  10. J

    JULIUS MBIAJI Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani idara nyingi za umma ziko vibaya vibaya hata maisha yetu ni magumu kwa chama hiki hakuna penye unafuu.
     
  11. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hata tukiwaambia vipi ccm jibu ni moja tu oooooooo salatoooooo.....hakuna cha maana wanachokifanya. Hata kubadili CD kwenye deck inakuwa kazi...sembuse kutetea maslahi ya mwananchi.
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    TBC haina lolote wajamini
    inabidi irudi mikononi mwa wananchi lkn sio serikali kuimiliki
    nshasema haya tena ktk mada za TBC, sijui kama nlieleweka
    ufanisi hakuna kama wizara au mtu mmoja awe na maamuzi.labda bunge limteuwe mkurugenzi
    na awajike kwa bunge lakini sio kwa nchimbi na jk.
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Haaaa uwezi amin ile movie ndo imemtoa odama binti wa msisiri,oh oh salaaaaaaaaaaataaaaaaa wa usalatoooooooooo oh mfalme,mambo ya mussa banzi
     
  14. M

    Malova JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama cherekochereko, wanaolewa na nani?
     
  15. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tido walimpiga ban baada ya kuruhusu mchakato majimboni uendelee hata baada ya magamba kukatazwa kushiri (TANZANIA NCHI YA KUSADIKIKA)
     
  16. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa kusema inaonyesha utamaduni..Bado huo utamaduni upo tukiutaka kwenye format ya reality??? Nadhani ni kitu burudani katika maadili ya kiafrika na kama ni kweli then iwe kama ISIDINGO...No new TBC.....
     
  17. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    ooooooooooh salataaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  18. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    sawa lakini ndo kila siku hiyohiyo tu?
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe tehe mtakoma na nyie mnaoiangalia TBC,ita wa salaaataaaaaaaaa mpaka huu mwaka uishe.
     
  20. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kwa vile ni ya Taifa na wewe utasalatwaaaa......mpka ukome
     
Loading...