Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ni 'nambari one' katika nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Exaud J. Makyao, Aug 4, 2009.

  1. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa Muda mrefu nimekuwa nikisikia mbiu hii kwamba ''CCM NI NAMBARI ONE''.

    Yaani CCM NI NAMBA MOJA.
    Baada ya kufikiri sana, nimegundua kuwa sijui maana ya SLOGAN hii.

    Naamini hapa jamvini huenda mwaweza kunijulisha kuwa ,
    CCM NI NAMBARI ONE katika nini hasa?

    Au ni msemo tu wana JF?
     
  2. G

    Geeque JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Jibu mbona ni rahisi sana,CCM ni Nambari One Katika UFISADI.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kujenga nchi....teh teh
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,745
    Trophy Points: 280
    Thanks a lot GQ, hilo pia ndiyo jibu langu kuhusu unambari one wa CCM.
     
  5. a

    agika JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ufisadi
     
  6. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni jibu rahisi hivyo mkuu?
     
  7. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kujenga nchi mkuu?
    Ehee?
     
  8. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Chama cha kwanza kusajiliwa baada ya mfumo wa vyama vingi.
     
  9. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nakupata mfumwa.
    Kilisajiliwa lini mkuu?
     
  10. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Baada ya kuanza Mfumo wa vyama vingi mwaka 1992. Vyama vya siasa vilitakiwa kujisajili ndani ya masharti yaliwekwa. CCM ilisajilwa 01/07/1992. Kwa maelezo zaidi ya Usajili wa CCM na vyama vingine ingia kwa web ya msajili hapa http://rpp.go.tz/index.php?option=com_content&task=view&id=13&Itemid=33
     
  11. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2009
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ya kwanza kwa kuiba Kura
    Ya kwanza kukumbatia mafisadi
    Ya kwanza kurudisha maendeleo ya nchi nyuma
    Ya kwanza kwa viongozi wake wa ngazi zote kuwa wanafiki
    Ya Kwanza kutoa ahadi zisizotekelezeka
    Ya kwanza kung'ang'ania umiliki wa mali za wananchi- viwanja vya michezo na majengo yaliyojengwa kwa nguvu za wananchi wote
    Ya kwanza kuwa fisadi - Deep Green, meremeta, Tangold
     
    Last edited: Aug 5, 2009
  12. Wa mmoja

    Wa mmoja Member

    #12
    Aug 5, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfumwa,nadhani umeeleweka vizuri mkubwa!!
    Kuhusu ufisadi umeanza kwa kasi miaka ya hivi karibuni na si kipindi hicho cha uanzilishi wa chama cha mapinduzi...Na usemi wa "Nambari one" haujaanza leo wala jana...!
     
  13. F

    Froida JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    CCm nambari wani kwa kuvuruga elimu ya watoto
    ya kwanza kuongeza vifo vya wazazi
    ya kwanza kwa kuchafua miji
    ya kwanza kwa kuua siasa ya ujamaa na kujitegemea
    ya kwanza kuongeza umaskini kati ya wananchi
    ya kwanza kwa kuua mfumo wa demokrasia
     
  14. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2009
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ya kwanza kuinua elimu kama hivi

    [​IMG]
     
  15. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mamaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
    Jibaba hii ni shule kweli?
    Ni nambari one kweli kweli.
     
  16. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama darasa liko hivyo je, ofisi ya walimu pamoja na vyoo (Toilets) vitakuwaje?
     
  17. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    GM&,
    Sipati picha.
    Hii ni shule ya kweli katika serikali ya CCM?????????????????
     
  18. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ufisadi na wizi wa kura, pia na uongo/ulaghai.
     
  19. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MCHUKIA FISADI,
    Kwani hawa CCM huwa wanaiba kura au hupewa na wapiga kura?????
     
  20. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani!
     
Loading...