Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ni kama Cali Cartel

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MchunguZI, May 9, 2010.

  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kuandika thrd hii siku za nyuma nikiamini kabisa kwamba ndani ya CCM hakuna anayeweza kusema itabadirika. Hali tuliyo nayo inazidi kudhihirisha maandishi yangu maana kwa vitendo tunavyoviona vikifanyika ndani ya chama au na vigogo wa chama sina sababu ya kusema CCM ni chama cha siasa. Chama tawala kinacholinda na kusimamia malipo ya DOWANS, 'adui' wa nchi, aliyeshitaki alipwe.

    Sasa tena tunaona eti UVCCM wakijifanya wako upande mwingine wa chama. Hizi ni mbwembwe ili kuonyesha kwamba hayo ya DOWANS hayawahusu CCM. Mwenyekiti wao, Kikwete, yuko wapi???
    Naomba niirejee meseji yangu kwa wakati huu.


    Kwa wale munaofahamu jinsi Cali cartel walivyokuwa wakifanya kazi halamu ya cocaine nchini Colombia ni rahisi kulinganisha mambo yanayofanywa na CCM na kikundi kama hicho. Cocaine iliwahusisha hata wanasiasa, akiwemo Rais Ernesto Samper.

    Binafsi siioni tofauti kati ya Cali Cartel na CCM. Ni chama kinachoishi kwa kutumia mbinu chafu. Sasa wanauza ardhi, wanavuna madini, wanabeba pesa za serikali kifisadi, nk. Kwa ujumla sioni tena biashara halali inayofanywa na CCM kuingiza kipato cha kuwawezesha kulipa mishahara ya wenyeviti na makatibu kila Wilaya na bado wakapata pesa za chaguzi ndogo na kununua magari na sasa waingie uchaguzi mkuu.

    Taasisi zote za serikali hupata pesa pungufu ya zile zilizopangwa na Bunge kila mwaka lakini hakuna anayeuliza sehemu isiyokuja huenda wapi. Inasikika ni kwenye chama. Yaonekana Bajeti yetu inahudumia serikali mbili, Serikali halisi na hii ya CCM.

    CCM ni Cartel wa hatari sana!

    Cali cartel iliangushwa kwa msaada wa America. CCM iko Jeshini, iko polisi, iko mahakamani, na kwa ujumla kila katibu Mkuu wa Wizara lazima awe na kadi ya chama ndo maana wengine walianza kutangaza niya ya kugombea wakiwa bado ni makatibu wakuu. Nani ataiangusha? Nchi gani ya nje itakayoweza kutusaidia kuiondoa wakati tunasifiwa tumetulia na tuna amani?
     
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hakikisheni mna ushahidi wa nguvu ili wapelekwe the hague,huwezi kusaidiwa na serikali nyingine hadi uwe na ushahidi wa kutosha ili mara baada ya hapo wafikishwe mahakamani kwani hapo ndiyo ule usemi wa the end justifies the means unapotake place.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    La familia mexico.........
     
  4. m

    magee Senior Member

    #4
    May 9, 2010
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    na hii yote imetokana na sera mbovu zilizowekwa na nchi ya kwamba ardhi,madini,mafuta ni mali ya serikali thats why wanafanya watakalo since they are the government,nothing can change the situation until we decide to go liberal,bring equality .............serikali ni mm na ww,tuungane kubadilisha sheria na katiba za nchi kuleta mabadiliko.

    HAKUNA WA KUIANGUSHA CCM,ILA NI SISI WENYEWE NA KURA ZETU NA NIA ZETU NA KUWA NA UTAYARI NA HASA KUJITOA MUHANGA.HATUHITAJI NCHI NGENI MAANA NI SISI WA NDANI NDO TUNAOJUA MACHUNGU YANAYOTUKABILI..........Colombia walisaidiwa sababu madawa yaliharibu wengi,our case is differentour politics kills us while benefiting other nations maswahiba wa CCM!
     
  5. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280

    Njia ya kuiondoa CCM ni mapinduzi ya kijeshi.

    Africa ina serikali ambazo hazijafikia kiwango cha kuwa na ‘Red shirt movement' kama ya Thailand. Hakuna ustaarabu wa kiwango hicho ambao ungewezesha mimi na wewe kusema kwamba tuna jukumu la kuwashikisha adabu viongozi wetu. Ukiandamana risasi zitatumika na watu watakufa bila hata viongozi kujuta. Hata Rais anafahamu ndo sababu ya kufikia kutoa hotuba isiyo chagua maneno.

    Jinsi CCM walivyojiingiza serikalini ni vigumu kuwaondoa, ni juhudi sawa na ile ya kupindua serikali. Hii imeshaelezwa ni tatizo la nchi mbili Afrika; Tanzania na S. Africa.

    CCM huwa hawachaguliwi kushika madaraka, bali huingia kwa sababu Jeshi, polisi wako nyuma yao.

    Binafsi sioni njia ya kutokea zaidi ya nguvu za kijeshi ambalo sasa hivi linahongwa marupurupu.


    Yaonekana baadhi ya madikteta wana mwelekeo mzuri kuliko viongozi wetu wanaoonekana eti ni wa demokrasia. Iweje madikteta wa Tunisia waone umuhimu wa kuondoka madarakani kuliko Kikwete, hata baada ya kuuwa watu Arusha?
     
  6. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Ni muendelezo wa mambo ambayo tumewahi kuyatabiri ndani ya JF. Hisia mpya niliyo nayo ni msaada wa wafadhili wa bajeti yetu. Iweje waendelee kutoa pesa kulipa mishahara ya polisi ambao wanatumika ktk mauaji?

    Njia gani tuitumie kufikisha ujumbe kwa hawa wanaoisaidia serikali hii.
     
  7. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mchunguzi umesema kweli tupu, CCM ya sasa imekosa uongozi thabiti, sasa nchi inaongozwa kwa pressure za nje. Muda si mrefu mwenyekiti wa chama atakuja na kusema kuwa Dowans hailipiki na utashangaa ambavyo kila mtu atatoka kumpongeza rais kwa ujasiri na usikivu. Lakini ukweli ni kwamba hata kama Kikwete atapingana na waziri wake na mwansheria mkuu (kama ilivyofanya kwenye suala la katiba) hana nia ya dhati kufanya hivyo na watabuni njia nyingine ya kuiba, usije ukashangaa kusikia kuwa mradi wa makaa ya mawe wa mchuchuma ukawa umechukuliwa kufidia hela zilizotumika kwenye uchaguzi......
     
  8. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Ni jana tu nimesikia kwamba huenda kwa mara nyingine tena dakika za mwisho wazungu watapunguza zaidi ya billioni 900 ktk misaada yao maana hazionekani toka ktk bajeti hii. Huenda zimetumika ktk uchaguzi kinyume na matakwa yao. Hebu tusubiri maana Machi tu lazima waseme muelekeo wa bajeti.
     
  9. Patriot

    Patriot JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2014
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 80
    Nimeifufua meseji hii kwa kumbukumbu zangu na kwa kuangalia nchi inakokwenda. Naona ufisadi ni juu tena! Haya mambo ya Escrow na IPTL yao.

    Tatizo la ajila pia ni kubwa wao wako bize kujenga barabara. Sijui kama kweli Barabara ni maendeleo wakati wanaopita hawana viatu. Ktk CCM hakuna aliye na ufumbuzi wa ajila na hata siyo ajenda yao.

    Kwa CCM madarakani, Vijana tumekwisha!
     
Loading...