Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ni chama kipya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eunda, Sep 28, 2011.

  1. E

    Eunda Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama kweli CCM kimefanya vizuri kwa wananchi kipindi chote cha uongozi wake ni kwanini wanatumia nguvu kubwa na pesa nyingi kuwanadi wagombea wao kana kwamba ni chama kipya? Kielelezo cha mafanikio kama wanavyodai ingekuwa siraha kubwa ya kupata kura nyingi katika chaguzi zao.
    Kwa kutumia pesa nyingi na nguvu kubwa kwa ajili ya kuwashawishi wananchi ili waweke madarakani ni kilelezo tosha kwamba CCM haijafanya lolote kwa wananchi licha ya kutamba kuwa kimefanya mengi toka uhuru na hali hakuna ukweli ndani yake.

    Tuachane na ushabiki, ni ukweli usiofichika CCM maji yako shingoni.
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ni kikukuu wewe huoni wazee wastaafu wa launch?
     
  3. e

    emalau JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 964
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Hawana jipya, sasa hivi wamebaki kuwatumia "BAKWATA" kuleta fitina kwa wanachi ndo wabaki madarakani.
     
  4. KIHENGE

    KIHENGE JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamenichekesha saana eeeti mzeee namgula aliyeshindwa kuingia kwenye kamati kuu leo amekuwa na mvutooo! Hahahah!
     
  5. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    CCM siyo chama halali au mkuu u dnt know this...kwahiyo lazima kitumie nguvu kubaki madarakani.
     
  6. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukitaka kujua ccm ni chama cha wafanyakazi na wakulima ulizia dukani bei ya sukari, unga, mafuta ya taa, gunia la mkaa, chumvi, nk ndo utajua kama ccm ni chama kipya au....!
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Sisiemu itamfia jakaya mikononi mwake.
     
  8. U

    UMMATI Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwisho wao umefika, amini kwamba hawatakaa milele madarakani.
     
  9. C

    Capitalist Senior Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ccm ilishakufa kufa siku nyingi wana jikongoja tu, lazima watumie nguvu nyingi, ubabe nk ili kuhakikisha kinabaki madarakani.
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Shida kubwa ya CCM ni kuwa kuna watu maarufu kuliko chama na hivyo kuondoa discpline katika chama. kutokana na hilo, ndani ya chama kumezuka siasa za chuki, matabaka na fitna na hivyo kupoteza mwelekeo. Lingine ni kushindwa kusimamia maamuzi yake kichama, mfano mzuri ni maamuzi ya kujivua gamba.
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wanaamini kwa sasa ni chama kipya maana kimetoa gamba
     
  12. Jidulamabambase

    Jidulamabambase Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM imekwisha haikubariki, ili ishinde Igunga ni lazima itumie nguvu nyingi sana kama chama kipya, Walipeleka Wanasheria wameshindwa! Wakapeleka wana habari, wamechemsha, walipeka wastaafu haijasaidia, wamepeleka mawaziri wanalala huko huko kama wafanyavyo kule bungeni sasa wanapeleka Wakandarasi wataalamu wa kuongea kisukuma! hayo ni matusi, wana Igunga hawahitaji msemaji mzuri wa kisukuma wala kujua Hijab/Mtandio ulitolewa makusudi au katika harakati za kumtia nguvuni muarifu kitambaa kikachojoka! Wanataka mbunge bora anayetoka katika chama chenye mwelekeo.
     
  13. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hivi hiki nyinyiem kilijisari wapi?Wadhamini waliwatoa wapi.?Tendwa twambie cku ambayo ccm ilijisajiri na kwanini hakikubadisha jina wakati sheria inasema 1992 pluralism system chama kisitumie jina la chama ambacho kiliwai kuwepo.ccm is a monster
     
Loading...