Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm ni chama imara sana hakuna wa kubisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, Jun 28, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]:eyebrows:
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    watoto wao wanasoma feza,st mary's kwa yule mchungaji feki na mbunge wa ccm
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    May the ccm soul rest in peace eternally
     
  4. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Wanafunzi wanakaa chini,walimu hawana nyumba bora,mishahara haikidhi gharama za maisha kila siku ni ngonjela pale mjengoni mipango mingi isiyo tekelezeka .endelea na wewe
     
  5. a

    andrews JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i katika kujipendekeza kwenu kwa ccm tunaomba mjichunge kila mtembeapo jihadharini na mabinti na mjichunge mnakula na kunywa wapi lazima tuondoke na mmoja wenu halafu mapata lessons maana watanzania wanteseka sababu ya serikali ya kufisadi na nyie mnashabikia hali hii especialy kitendo cha gerald hando lazima tujibu mapigo wenzenu watakuwa bungeni na sisi nanyie god bless you guys watch your backs:embarassed2:
     
  6. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Sasa kama ni chama kisafi si watulie tu ofisini kwao na waache kelele?
     
  7. N

    Nyambu Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchumi umepanda JK alisema hivyo
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Na kina viongozi imara wanaoweza kusem"LITAKALOKUWA NA LIWE" ilhali wananchi wanateseka
     
  9. d

    dguyana JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amin...
     
  10. l

    luckman JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    silaum maneno anayoyatoa, nalaum uwezo wake wa kufikiri maneno ya kuongea!
     
Loading...