Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ni chama imara na ni cha watanzania wote

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jimy P, May 27, 2012.

  1. J

    Jimy P Senior Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema wanapeana madaraka kwa ukanda, na si wazalendo..

    Slaa kachukua pesa za chama bila idhini anajenga nyumba...
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    haya bana nenda sasa kachukue posho yako ya siku usha achia uharo wako tayari,hayo ndiyo mliyokalia mnaacha kututimizia ahadi mlizotuahidi mmekalia masengenyo tu,ibada ya mnafiki hakika Mungu haipokei
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Nahisi harufu ya life ban, ngoja nisepe
     
  4. J

    Jimy P Senior Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati tunapata uhuru tulikuwa na Barabara ya lami moja na sasa kila mkoa unaunganishwa na lami, Secondari mpak a kwenye kata, mafisadi wanashughulikiwa,....

    Unadhan Chadema wakishika nchi watafanya nini zaidi ya kutuibia tu kwa sababu chama chao hakikuwa chama cha siasa,
    Dr Slaa amebeba fedha za Chama anajenga Nyumba yake bila kupewa na Chama Je akikabithiwa nchi atafanya nini kama kaanza wizi mapema,,,,,

    Cha Msingi kwenye nchi yetu kupata viongozi wazalendo
     
  5. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa ujinga huu ni lazima CCM iangamie.Badala ya kutengeneza mlipobomoa mnazidi kuboa,ole wenu,mwisho wenu umekaribia.
     
  6. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Ushahidi huna unaropoka Kama mtu mpumbavu aliezifungia akili zake kabatini kwa ahadi ya kushibishwa na chochote,kazi ubaiweza nenda kwa aliekutuma akakulipe rushwa yako
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jinga @ work
     
  8. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tena Angel, kaa mbali manake hawa magamba junior member wanaanzisha thread ya ku invite matusi upigwe ban badala ya kuomba wakaribishwe jamvini. bora usepe.

    wew Jimy P, usilete balaa humu ndani. kichwa cha habari na thread ni sawa na mbingu na ardhi. acha kuwa bwabwa.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Magamba at work
     
  10. sk2000

    sk2000 JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 573
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    haya mpigie bwana wako mwambie tayari akumalizie posho yako.. najua njaa tu inakusumbua maskini we.
     
  11. N

    Ngahekapahi JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 492
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Ni chama chako na mafisadi wenzio,hata haya huna.
     
  12. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Me nilikuwa nasubiri sera za CCM, badala yake nakuta story zile. Ukanda, udini, Slaa kaiba hela. Jamani hizi nyimbo tumezisikia sana, tafuteni nyingine.
     
  13. m

    marvin ogochuku Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna jipya hapa me naona vumbi tu yaani wewe ni mtu wa ajabu sana unaeimwagia sifa ccm unadhani tangu wakati wa uhuru chadema tungekua tumejenga barabara za lami ngapi kama sio ni nyingi sana tena juu na chini
     
  14. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe lazima ni WA kizazi kilee cha mwalimu, Zidumu fikra za Mwenyekiti.
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kipengere cha uhuru wa kuongea kiwe na mipaka ili kuepusha uhalo kama huu
     
  16. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleeee
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    mbona hautupi 'tomato' sosi ya habari yako?
     
  18. M

    MARKYAO JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 457
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35

    kama wanapeana ccm wanafanyaje? kijiji cha msoga kwa JK zile kastry zimetoka wapi? majumba, magari, wake,ngombe, mashamba na vituo vya mafuta na magari ya kuafirisha mizigo na mafuta nje jk kayapata wapi?
    Unawezaje kuelezea utajiri wa RITZ1?
    tafakari
     
  19. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani kama wao wanavyozikimbia thread zetu za kuwaeleza uchafu wao na sisi tusipoteze muda na thread zao za kipropaganda
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ukweli mchungu!
     
Loading...