Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm ni chama cha udaku?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by masasi, Aug 27, 2010.

  1. m

    masasi Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa naona ccm wameamua kuhamishia kampeni zao kwenye magazeti
    ya mwanachama wao shigongo kama ijumaa,risasi,champion,magazeti ambayo yanawadharirisha mama na dada zetu kwa habari zao za kupikwa,sasa inajdhihirisha wazi kuwa hiki ni chama cha wadaku,wafitini,mafisadi,tuamkeni na tuiwaamshe wenzetu,muda wa mabadiliko ni sasa
     
  2. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Siku nyingi CCM imeshakuwa chama cha udaku
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,190
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    CCM ni chama cha kisanii zaidi kuliko siasa, uwongo,udaku,umbea, fitina, majungu,siasa za maji taka,ufisadi,uhuni,ubadhirifu na kila aina ya uovu unapatikana CCM.Magazeti ya Shigongo yameleta maafa kwenye jamii nyingi hapa nchini,ndoa nyingi zimevunjika kutokana umbea wa magazeti ya Global Publishers. Sasa kwa CCM kukimbilia huko ni ishara mbaya kwao kuelekea uchaguzi mkuu mwaka huu. Sijui Watanzania wanahitaji ishara gani zaidi juu lichama hili ccm.
     
  4. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Mwangalie Mgosi Makamba
    Huyu ni zaidi ya msanii, bingwa wa kubwabwaja na mwepesi wa kuropoka. Nakumbuka kipindi fulani aliwahi kutoa kauli hii mbele ya Mwenyekiti wake wa taifa, nanukuu: "... siasa ni mchezo mchafu ni sawa na mtu kukumwagia kinyesi na ikitokea hivyo unapaswa kukitoa haraka kinyesi hicho toka kwenye nguo zako na kumrushia yule aliyekutupia"

    Je, kwa kiongozi kama yeye kutoa kauli kama hii mbele ya mkuu wake na wale anaowaongoza si usanii?

    Chama kilikuwa Chama enzi zile za akina Horace Kolimba (RIP) na kina Philip Mangula, siyo sasa kwani kila mtu ni msanii. Hebu ona ahadi hewa za JK huko; Kagera, Rukwa nk anatoa ahadi hazipo hata kwenye ilani ya CCM. Swali je, katumwa na nani? na kwakuwa Chama ni cha kisanii, no one will question on this.

    Hapa wakulaumiwa si viongozi ni wanachama na hasa wa-tz wote kwa ujumla wao na hasa wapiga kura.
     
Loading...