Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ni chama cha MUNGU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duble Chris, Jul 6, 2011.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii ni kauli aliyo itoa JP Magufuli jana huko Kigoma, Walianza kulumbana baada Mbunge wa CUF from Z'bar kusema CCM ni chama cha Mungu na kujiuliza, sijui ni Mungu huyu tunaye mwabudu wote au mwingine. Kama kawaida CCM waliomba mwongozo kisha ZITTO alitolea ufafanuzi.

    MY ideas:-NDUGU zangu musikidharu hiki chama kimetumwa na Mungu kuondoa kero za WTZ kwa miaka zaidi ya 31 sasa vingine laana inawafuata, kama huuamini ona vile hawaoni, hawasikii, hawaambiliki, hawashauriki,hii ni kwa sababu CCM ni chama cha Mungu na haya wanayo ya yafanya ni agizo la Mungu eg ufisadi maana hauwezi kufanya lile ambalo wenye chama hataki na akakuacha salama" take care" !!!

    CCM NI CHAMA CHA MUNGU ooooh !!
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Hata ibilisi ni mungu kwa wale wanaomwabudu
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    na ndio maana tunataka kiondoke duniani kwani huku tunataka vyama vya wanadamu.
     
  4. k

    kiloni JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu yupi kama hakika ni mkuu wa mashetani.
    Otherwise kama Mungu mutakatifu/muumbaji wa Dunia na mbingu ndiye anayetajwa kuhusishwa na chama cha wezi na majambazi HII NI KUFURU TOSHA. ABOMINATION!!!!!!!!!!!!
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Chama ambacho kinavua gamba kama la nyoka. Na nyoka kwa wenye utaalamu na Biblia ni Shetani: Chama kilichowaletea watu wake manyanyaso ya kila aina: Chama ambacho kuibia watu wake ni no.1 qualification: Chama ambacho kiliiba Kura Mwaka jana na kutangaza ushindi tofauti na mshindi: Chama ambacho hakikurusu wanavyuo kupiga kura: Chama ambacho chaguzi zake za ndani zimegubikwa na rushwa: Chama ambacho kiiba pesa EPA: Chama ambacho kimemficha BAlali: Chama ambacho............................................................[hii ni kufuru mbaya sana].
     
  6. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Astaghafirullah
     
  7. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu wa mabaniani (ng'ombe)? Wameanza tena kukufuru! Unajua zamani
    walikuwa na salamu yao ya ccm juu juu juu zaidi, watu wakahoji hiyo juu inamaanisha
    ni juu zaidi ya Mungu? Wakaamua kuifuta, sasa wanalewa tena madaraka!

    This is shame!
     
  8. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Usilitaje bure jina la Bwana Mungu wako, maana Mungu hatawahesabia kuwa hawana hatia, wote walitajao jina lake bure.

    Kwa hiyo yawezekana aliyesema maneno haya alilenga kusema "CCM ni chama cha Miungu", mwandishi akaondoa "i" na kutenda dhambi niliyoitaja pale juu.
     
  9. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha Propaganda zako! Kwa hiyo wewe ndo uliyemsikia Magufuli na kumweleza zaidi kuliko
    waliokuwepo kwenye ziara ile? Hao magamba wameanza lini kumtambua Mungu?
    Wangemjua wangeifisadi nchi hii? Shame on you!
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Hata shetani ni mungu
     
  11. Shenkalwa

    Shenkalwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nitashukuru iwapo hakumaanisha huyu Mungu wa kweli tunayemwabudu (Yehova). Kwa maana kwamba alikuwa na maana ya mmoja wa miungu hii ya bandia ambayo wasiomjua Mungu wa kweli (Yehova) wanaiabudu, e.g. mibuyu, ng'ombe, mashetani, miamba, milima, na takataka zingine. Ila kama katamka akiwa na maana ya Mungu wa kweli (Yehova) basi afunge magunia na kufunga na kuomba toba ili Mungu wa kweli (Yehova) amsamehe dhambi hiyo. Mungu hadhihakiwi na haifai kutamka maneno na kumtaja Mungu hovyo hovyo tu hata katika vyama vyenu vya magamba vilivyojaa wezi, mafisadi, manyang'au na sifa zote na huku mnamshirikisha Mungu. Tubuni nchi isizidi kuangamia
     
  12. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    =========

    Umenionea bure kwa sababu hata mimi nina mawazo kama yako, ikiwa wenye mawazo kama yako hawalaaniwi. Ebu soma tena bandiko langu ili uniondolee laana. Huko CCM hakuna Mungu, kuna miungu.
     
  13. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    inategemea na Mungu mwenyewe, anaweza kuwa hata Mungu wa bagamoyo, labda wangesema kabisa ni Mungu yupi!?
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mungu hana Chama chochote!
     
  15. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekusoma mkuu
     
  16. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unastahili kufa
     
  17. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Hakika MUNGU WA UKWELI huwa hadhihakiwi na kama ulikuwa unamaanisha huyo huna budi kumuomba akusamehe kabla hujaenda jehanamu! Kama ulikuwa unamaanisha miungu huna budi kumrudia MUNGU WA UKWELI kabla hujaenda jehanamu pia
     
  18. s

    samliz Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm--ni chama cha mafisadi tena chama cha wezi na wabinafsi...ni chama cha SHETANI ibilisi..... Wanaosema ni chama cha Mungu labda c mungu huyu alie umba dunia hii... ni MUNGU wao wanao mjua wao wenyewe,,...c mungu wetu.....acheni mtapata laana...
     
  19. s

    samliz Member

    #19
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani kasema labda mungu wao c mungu alieumba dunia hii
     
  20. i

    in and out Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siungezi chochote naogopa laana ya ALLAH.
     
Loading...