Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ni CHAMA cha KIMATAIFA ==SMS

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by QUALITY, Oct 12, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ni CHAMA cha KIMATAIFA ==SMS
    CCM imekazana baada ya kuona maji yamekuwa ya shingo badala ya miguuni!! Usiku wa leo nimetumiwa meseji mbili., moja ilifika saa tisa dakika 26 ikieleza kama ifuatavyo “CCM iliahidi, na imefanya.. tuichague tena. CHAGUA CCM, CHAGUA KIKWETE.

    SAA 11.25 ALFAJILI CCM walinitumia sma nyingine inayosema hivi “CCM ni chama cha kimataifa, kimekomboa nchi nyingi barani Afrika” Chagua CCM, Chagua Kikwete.
    Baada ya kusoma SMS hii nilicheka sana nikamkumbuka mtu mmoja aliyekuwa anaongea katika zile picha za Tarime (uchaguzi mdogo) akisema “tumeandaliwa wajinga wengi, ili kundi dogo ndilo liendelee kutawala”.

    SMS hii ya CCM kuwa chama cha kimataifa, imeonesha kuwa CCM hawajui kuwa kuna watz ambao wanaelewa. Tangu lini CCM ikakomboa nchi za bara la Africa? Tangu lini CCM ikawa chama cha kimataifa?

    Mwaka huu wa 2010, hatudanganyiki. Endeleeni kutuma sms lakini hamuambulii kitu hapa.

    Bye CCM, Bye KIKWETE
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    yaani sasa hivi wanaweweseka tu .walitegemea vijijini ndokwenye kura nako hawataki hata kuwasikia
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Wameona thiatha dha majitaka dhinawapanditha wapindhani thatha wameamua kujipamba wenyewe? Hatudanganyiki!
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kweli ccm hoi inavilaza gani hatakutengeneza msg nzuri wanashindwa, ccm kweli namkumbuka mangula katibu wetu!
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280

    Ha ha ha you made my day mkuu. Yaani hawa watu wa thithiem nawashangaa mno!! Kwa nini wanatumia nguvu kubwa hivyo kuwahadhaa wananchi? Kama kweli wamefanya mambo mazuri yasiyo ya kifisadi basi wasubiri fainali za ligi kuu ya vyama vya siasa tarhe 31 Oktoba. Yaani zile message za Dr. Slaa zinachekesha sana, hata mtoto wa vidudu/chekechea atawacheka. Poleni sana.
     
  6. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 640
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 60
    Hahahahahhhh ..... na bado wataendelea kuweweseka......
     
  7. a

    allpurpose2010 Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh inaonekana wakati mwingine hatuelewi. boss mimi pia nilizipata hizo sms, kweli inaonesha ndugu zetu wanahaha, lakini pia ngoja nikueleweshe kidogo.

    Hivi Rais wetu wa sasa niwa chama gani? na je Nyerere aliyehusika kwenye kuikomboa nchi yetu na kushiriki kikamilifu kwenye harakati za ukombozi wa nchi zingine za africa alikuwa wa chama gani? kama majibu yako ni CCM. then it is obvious CCM ni chama cha kimataifa na kimeshiriki kuleta ukombozi Africa.

    kuwa negative all the time bila ku-analyse issue vizuri wakati mwingine inaonyesha upungufu wa kufikiria.

    tutumie JF kusaidiana sio ku ongea bila kuchambua issue vizuri
     
  8. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wengi wao ni school drop outs, failures, usalama wa taifa na polisi sasa unategemea ujumbe mzuri utokee hapo? Usishangae wengi wao hata Kiswahili sahihi hawawezi kuandika na ndo wamekasimishwa mikoba ya kuongoza kampeni, too sad!!!
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    tehetehetehe wamefulia,wera wera hatuchagui ccm,
     
  10. TGS D

    TGS D Senior Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM bye bye!!!
     
  11. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Poleni thithiem!!! Siku zote huwa najiuliza kwa nini hawa ndugu zetu wanatumia nguvu kubwa sana kujinadi? Tena nyingi zisizokuwa na busara? Always, Chema chajiuza, kibaya chajitembeza.
     
  12. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakiniletea ujumbe huu nafungua jalada mahakani kwa kukashifiwa na namba yangu kupewa watu wengine bila ridhaa yangu. Lazima hawa Zain na Tigo waheshimu haki yangu ya privacy na namba yangu kutopewa watu hovyo wanaoweza kutuma message za hovyo namna hii
     
  13. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole Mkuu. Maana ya kuwa international ni nini? Kwa hiyo gharama zilizotumika kukomboa bara la Africa zilitoka CCM? Zilitoka kwa watz, hivyo ni vizuri kutofautisha CCM na Tanzania. Tanzania siyo CCM na CCM siyo Tanzania.
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,691
    Likes Received: 9,361
    Trophy Points: 280
    Uwezo wako wa kuelewa unaonyesha ni duni sana. Vita ukombozi kusini mwa Africa na kwingineko ilipata msaada kutoka kwa watanzania wote na sio CCM kama unavyotaka kujiaminisha wewe na wengine. Watu walichangia rasilimali zao na hata uhai wao bila kuwa wana CCM. Maana mtasema tena kuwa CCM ilimpiga Idd Amin. Fikirini kabla ya kutamka, watanzania wa leo wameamka.
     
  15. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umepata kutoka namba gani?Ileile inaomkashifu Slaa?Kama ndiyo hiyo basi washathibitisha kuwa ni ccm ndo waliotuma zile sms.
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    na bado watajibeba
     
  17. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SMS haina namba simu inaandika CCM basi (no number!!!!!) Inawezekana ni kwa msaada wa TCRA na hii ni baada ya kutumia namba ya nje wakapigiwa kelele.
     
  18. v

    valour Senior Member

    #18
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    "Watu walichangia rasilimali zao na hata uhai wao bila kuwa wana CCM. Maana mtasema tena kuwa CCM ilimpiga Idd Amin. Fikirini kabla ya kutamka, watanzania wa leo wameamka."

    Kweli hapo umesema. Anasahau kwanza wakati huo chama kilikuwa kimoja tu na kila mtu awe na chama asiwe nacho wote tulichangia harakati za ukombozi. Tutaelimishana taratibu.
     
  19. M

    Mkerio Member

    #19
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 12, 2006
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna sababu ya kukataa sana hayo ambayo CCM imefanya. Ila swali muhimu kwa sasa je bado ni political agenda kwa leo? Ni kama ilivyo ukweli kwamba CCM imeleta uhuru. Je, swala la uhuru kwa leo lina maana gani? Leo inapaswa tuzungumzie elimu bora, maji, ajira, usimamizi wa raslimali nk. Mambo ya kukomboa nchi za africa si agenda za leo wala si moja ya matatizo ya Mtanzania wa leo
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    Kumbe nilidhani nimekosea kusoma hiyo taito, mi niliisoma hivi.."CCM ni Chama cha kimafia" nadhani sijui lakini kwamba ndio sahihi
     
Loading...