Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm ni chama au genge la machokoraa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by matawi, Jan 10, 2011.

  1. m

    matawi JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naona chama kinamfia JK maana mgogoro Chadema na serikali haieleweki kabisa nini msimamo wa Chama(serikali)au tuseme mkwere kajichokea kaamua kila mtu ruksa
    1.Shamsi Vuai- "huu ni mgogoro wa kisiasa wa pande mbili inabidi ushughulikiwe kisiasa kwa pande 2 kukutana
    2. Makamba-"hakuna meza ya mazungumzo na chadema na kila mtu aheshimu matokeo yakiwemo ya umeya
    3.Kamati kuu itakaa na kukubaliana jinsi ya kushughulikia mgogoro na itatoa tamko
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ni chama cha mauaji(ccm)
     
  3. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kiama chao ki karibu sasa kuliko muda wowote katika historia!! Hata Babeli ilianguka kwa mtindo huohuo, kila mtu alikua akisema lake!!! Hayo ni madhara ya damu zisizo na hatia. They are really haunted now!!
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Chadema punguzeni kuwajambisha hao watu jamani.
     
  5. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    umesahau ku-quote hiyo ya tatu-Pius Msekwa makamu Mwenyekiti Bara
    4. CCM imekosa adabu dhidi ya Maaskofu-Samwel Malecela (CCM-CC member)
    5. Maaskofu wavue majoho yao waingie siasa-mary Chitandala
    6. Tunamuunga mkono Mayor wa Arusha na tunawaomba maaskofu wasiingilie siasa-Imamu Uchwara Arusha
    7. Halafu Kiwete mwenyewe anadai it was unfortunate event wakati aliagiza jamaa wachapwe risasi!
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Swamp!
     
  7. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35


    wanamuunga mkono meya gani,wakidini au kisiasa,,,,,,wanataka wao tu waingilie siasa hatakama maaskofu wanaingilia siasa wao inawahusu nini,(kweli uchwara)
     
  8. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    8. CCM haipaswi kulaumiwa kwa uchaguzi wa Meya Arusha bali msimamizi wa uchaguzi ambaye ni Mkurugenzi wa Jiji-Makamba
     
  9. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    chama cha majangili!
     
Loading...