Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ni adui namba moja wa vyombo vya habari vya kimataifa Tanzania!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Aug 6, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    Chama hiki kinacho aminika kuwa ndicho chama kikongwe barani Afrika,kilicho acha sera za waasisi wake na kuwa chama Mufilisi huku kikijikita ktk mauaji ya wazalendo ndicho kimekuwa kikwazo kikuu cha vyombo vya habari vya kimataifa kujichimbia hapa tz!
    Katika nchi zinazoendele kama tz ni muhimu sana kuwa na uwanda mpana zaidi wa habari hasa za dunia za kwanza,lakini katu kwa tz bado tupo gizani sana, mashirika makubwa kama BBc,cbs,cnn,rt,sbs,al jazeera,sky nk yana nafasi finyu sana kufanya shughuli zao tz! Yapo yanayorusha matangazo yako kw njia ya radio nayo yanafanya kazi ktk vikwazo vingi sana!
    Angalia tz ndiye mwenye lugha halisi ya kiswahili lakini mashirika yote yamejimbia nairobi,sisi wa tz tumebaki na umbea wetu tu! Inakera sana!!

    Yote haya ni ccm kukwepa kuanikwa kwa maovu yao mbele ya jumuia ya kimataifa!
    Swali leo yule mzalendo wa kweli waliye mtimua kwa aibu pale TBC ccm baada ya kuwa mkweli ktk uchaguzi 2010 ndugu Tido Mhando amefanikiwa kutua Al jazeera wataweza kuzima sera ya uwazi ndani ya al jazeera?
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo Tiddo ana uhakika gani juu ya usalama wake?
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Naamini toka moyoni mwangu kuwa Tido ni mfia pa mungu! Kama mungu alivyo muongoza kupigana vita ta ccm na akashinda bila shaka atakuwa jiwe kuu huku akimtegeme aliyejuu!!
    Mungu akikuinua katu binadamu hatokushusha!!
    Tido songa mbele!!
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    na wewe una uhakika gani juu ya usalama wako!?
     
  5. j

    jonasadam Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli nadhani hujui maana ya baishara huru wanaruhusiwa kuja lakini hawataki kwa vile watanzania mmezoea kusoma magazeti ya udaku. na pili mapenzi na magezti ya nje ya nini? ona vile mwananchi wanavypotosha habari. kumbuka mwananchi ni la wakenya yaani nationa na taifa leo na magazeti hayo mawili ndiyo yaliyoleta vita kenya. wacha tubaki na ya kwetu hakuna ulazima.
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na wewe Mr source unauhakika gani na unalolisema? au Magamba yanatakakukuvuka?
     
  7. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Young man kama huna mtindio wa ubongo basi you are hollucicinating.
    Unaogopa kivuli cha CCM hadi unajijambia, kuanzisha redio yako unaona nini ili ikichambue vizuri chama usichokipenda hivyo.
     
  8. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,644
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Taratibu mazee, yaani kijana kaja kumwaga lazi we unasema anajija......
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Nasikitika sana kuwa umesoma maandiko yangu kama jarida la ngono!
    Nakusihi rudia hata ma kumi ukishindwa kuelewa omba msaada! Ondoa ombwe la kiccm kichwani na moyoni mwako kisha beba utaifa!
     
  10. B

    Bencom Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
Loading...