Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ndani ya mgwanda?

Discussion in 'Jamii Photos' started by CAMARADERIE, Oct 10, 2011.

  1. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanashindwa tu kusema kuwa wamevutiwa na za CDM?
     
  3. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kwa nn wasivae zile za rangi ya nzi wa chooni..? (kitalaam anaitwa nzi-ccm)
     
  4. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wamependeza sana, tuache utani hizi gwanda zinapendeza.
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukiona wametinga za cdm ujue wanaenda kukutana na vijana kwani bila hivyo hawatasikilizwa
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Anna Makinda kaamua kuua soo kwa kuvaa vazi la kitenge lakini Pr. Anna Tibaijuka amependeza kweli kweli!
     
  7. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Huyo jamaa katikati ya Makiinda na Tibaijuka ana sura ngumu jamani acheni utani!!
     
  8. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tusubire tuone mpaka 2015 mambo yatakuwaje,inawezekana wanajipanga ili CDM wawapokee hapo 2015!
    KAZI IPO!
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Wakuu, hizi NGUO ZA "MGAMBO" zilikuwa miaka kenda kabla ya hata CDM. Unakumbuka ile "lakuvunda halina ubani" pale UDSM miaka ya 80?
     
  10. F

    Faraday Addo Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa magamba waanza kuiga Makamanda, kazi kwenu magamba kuibia.
     
  11. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kama walivyozoea kudandia hoja za wenzao n a kudai wao ndo waanzilishi na sasa wanadandia gwanda za wenzao halafu mwisho wa siku watasema wao ndo waanzilishi toka enzi hizoo...
     
  12. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo wa katikati hivi alipitia jeshi?
     
  13. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hii nimeipenda.
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mmehesahu kwa haraka vitambi ni vingapi na kwa nini vipo?
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Afya ya waziri wa makazi ni mgogoro.
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 280
    Sasa naanza kupata wasiwasi na hawa magamba, wasije wakabadilisha na bendera yao wakaifananisha na ya CDM.
     
  17. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii ni moja ya dalili kwamba CCM inaongozwa na CDM!
     
  18. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kuna taarifa zilidai kuwa wanampango wa kubadili jina la chama au haya ndiyo maandalizi yake
     
  19. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haina mgogoro ndo alivyo tangu zamani, cheki alivyo mechisha na hicho kisimple huko chini.
     
  20. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Spika hajui avae nini na kwa wakati gani, naona kuna mtu kambebea pochi nyuma yake.
     
Loading...