Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM nao wameanza kuzoa mizoga

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Luteni, Sep 2, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kuna habari kuwa wakati mgombea urais kwa tiketi ya CCM Jakaya Kikwete akiwa Mbalizi mkoani Mbeya alivuna wanachama wapya wapatao 400 wengi wao wakiwa wanachama wa Chadema akiwemo aliyekuwa Katibu mkuu wa Chadema Mkoa wa Mbeya ndugu Ipyana Seme.

    Habari zingine zinasema rais alidanganywa kwa kuonyeshwa kadi mpya feki kwa vile tayari bwana Ipyana na wenzake walishafukuzwa Chadema.

    [​IMG]

    Swali langu ni kwa nini CCM akiwemo katibu wake mkuu Makamba walikuwa wakiwaita mizoga wanaCCM waliokuwa wakihamia vyama vya upinzani wakati huo. Na ni kipi kilichowafanya sasa CCM kuikubali mizoga iliyokwisha temwa na wapinzani.

    Nauliza hivyo kwa sababu kuna watu wengi tu wakiwemo wanaJF walikuwa wakiwaita majina ya ajabu ajabu watu waliokuwa wanatoka CCM kwenda upinzani kwa sababu mbalimbali, sijui leo watatuambia nini kwa hiki kitendo cha CCM. Je ni halali kwa CCM kupokea mizoga na si halali kwa upinzani kufanya hivyo. Tujadili.
     
  2. Epason

    Epason JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Makamba ni sawa na gunia tupu, sawa na puto lenye hewa za kueleaelea, ubabe wa dhamana, lakini uongozi wake hauna nguvu za hoja bali ni za ubabe," alisema Shibuda.
     
Loading...