Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM nao kufanya Mkutano Jangwani jijini Dar Jumamosi hii 09-June-2012.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzee wa njaa, Jun 4, 2012.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM nao wameamua kufanya mkutano Viwanja vya Jangwani jijini Dar jumapili hii ili kushindana na Chadema, kwani wengi wa wanachama wao wamelalamika sana kuona Chadema imejaza watu sana kwenye mkutano wao wa M4C wiki iliyopita.

    Je, wana JF hili limekaaje la Chama cha Mapinduzi kutaka kushindana na CDM?

    Yasemekana mkutano huo utahutubiwa na Mwenyekiti wa Chama chao yaani J.K mkuu wa nchi.

    Tunaelekea wapi?

    Nawasilisha.
     
  2. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikia wale wazee wa DSM (isipokuwa IDD SIMBA WA UDA) watakuwepo kwenye huo mkutano kuanzia saa moja asubuhi wakipiga makofi na kucheka kwa sauti kubwa kama sehemu ya mazoezi.
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Afadhali, sijala wali muda sana.
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna MALORI mangapi kwenda kusomba watu mikoani kwa ajili ya huo mkutano?? M-agesti hausi yatakavyojaa jijini kati ya tarehe 7 na 14 kwa ajili ya mkutano wa CCM hiyo mwenzenu sipati picha.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nasikia watasomba watu kwa malori kuanzia asubuhi na mkutano utarushwa na TV zote nchini
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    habari hii nimeiona kwa 5 channel, waliitoa akina bambo kwenye ze commedy. cc oyee!!!!
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    rushwa kwa watakaosombwa na malori ni shilingi ngapi?
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    sijui maroli watatoa wapi. yale maroli yalikuwa yanapaki pale jangwani yalishaondolewa. sijui itakuwaje.
    walikuwa wakiwatishia, msipo tubeba mtakuwa hampark hapa.
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    That proves kwamba CCM hawajui nini cha kufanya sasa wamebakia kuigilizia toka CHADEMA! What a shame?
     
  10. T

    Topetope JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hizo ndizo tabu za mtalaka huwa haishi kujitokeza kila mara anajua utamrudia
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nchi inaongozwa na mswahili hii. mtakoma, bado miaka mi3 mbele.
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280

    [​IMG]
     
  13. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tulianzisha vua gamba vaa gwanda wameiga kwa vua gamba na gwanda vaa uzalendo
    tumefanya mkutano cdm squire nao watafanya hapo hapo na wao wataita waoem squired
    endeleza mambo wanayoiga
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ...sahali kuubwa ya ubwabwa kama ule wa Mwigulu Nchemba kule Igunga kwenye jukwaa kuu.

    Yeyote mwenye picha ya ile rushwa ya ubwabwa ilioangushwa kule Igunga akatukolezee hapa ili tuanze kupata picha ya siku ya June 10 ya CCM pale
    CHADEMA SQUARE.


     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Daaahh, Wakuu nimeipenda hii...!!! Safari ni Tandahimba mpaka Jangwani.

     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kumbe kufanya mikutano ni exclusive right ya CDM, vyama vingine visifanye.
     
  17. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Swali zuri sana hilo. Je la pili nalo lipo au ni hapa hapa mwisho wa reli Kigoma??

     
  18. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chadema mara zote ni kiongozi,,,,wameenda kwenye kambi zao huko kusini naomba ccm waje kanda ya kaskazini wafanye mikutano hasa arusha,,,,,
     
  19. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nasikia maloli ya kuja jangwani yameanza na wutu hamna
     
  20. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Wakuu ahsanteni sana kwa habari nzuri kama hii! Itanibidi nifanye booking ya bus mapema maana nipo mbali na Dar ili hiyo siku ya jmosi nifike hapo dar kwenye uwanja wa CHADEMA SQUARE nile wali na pilau vya kutosha maana kuna siku sijapiga kipunga du....
    MAGAMBA YA KOBE OYE............
     
Loading...