Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM nani kawachukua huyu mbunge namkewe jamani? Mbona hivi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 23, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Hakika mtafanya wake za wabunge wasikanyage kabisa dodoma kama mmeanza kuchukuana kwa nguvu hivi
    nahisi mmemdhtus sana sana mama a lyatonga maana kila wakati yuko na mkewe
    kwa style hii amwoni jamani mtawafanya wale machangu kuanza kujazana na kurandana na wabunge wetu
    huku tukiendelea kuzika kwa shinikizo za damu na pressure..sipendi sipensi kabisa kurudiwa uchaguzi maana
    wizi mtupu hela yangu yakodi inatumika nauliza nani kawachukua wapendwa hawa jamani ccm ??
     
  2. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wacha hizo wewe, kila nafsi itaonja umauti.
     
  3. o

    ommie Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...hiyo ni kafara, kwan kila kila vikao havikosi kasoro...!! Ndo ivo "INNALILLAH WAINA ALLAH RAAJIUWN.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    sijui nani anafwata mkuu ommy tusaidie maana naona wameanza kupumuzisha familia zamani walikuwa wanapumuzisha wabunge pekee
    kazi ipo
     
  5. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kila mja ataonja MAUTI
    Mshahara wa dhambi ni MAUTI
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kazi ya MUNGU haina makosa,
     
  7. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  8. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mwogope sana mungu pdidy hakuna analoshindwa ktk yeye.!?
     
Loading...