Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM: Nani akienda Igunga atalikomboa jimbo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chuki, Aug 5, 2011.

  1. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nauliza nani akienda igunga jimbo litarudi CCM? Maana kwajinsi makada wote walivyo na uwezo sijui nimpendekeze nani.
    CCM imekamilika utadhani Barcelona!
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kikwete mwenyewe.

    Hapana, nilikua namaanisha Julius Kambarage Nyerere mzee wa ukweli na wala si ma-JK fotokopiz!! Lakini sasa ni bahati mbaya sana kwa CCM kwamba mzee hawezi kwenda huko tena hivyo hatima ya Jimbo la Igunga ndio hivyo ...
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Igunga bado ni ngome ya CCM; nasikia kuna njaa wakipelekewa chakula cha msaada toka ofisi ya waziri mkuu mchezo unaishia hapo hapo.
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CCM itaendelea kutumia UMASIKINI WETU hadi lini kama mtaji wake wa kupata uongozi wa nchi???????

     
  5. M

    MPG JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uelewa wa IGUNGA kwa wananchi bado mdogo kuna wajinga wengi sana na ndiyo mtaji wa CCM siku zote.
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mwarabu au shombeshombe
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Nakugongea tano Mkuu. Yaani sijui watu wa Igunga wana nini na ngozi nyeupe
     
  8. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wakimpeleka yeyote yule atashinda tu....Igunga pale unagawa khanga tu, kwishney
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani Wana-Igunga WASOMI katika vyuo vikuu mbalimbali ndani na nje ya nchi mnasikiliza haya yote ya kutumika kwa khanga, chakula na au ngozi tu nyeupe CCM Magamba kujizawadia jimbo.

    Dr Slaa, Prof Lipumba, Mtatiro, Zitto Kabwe, Kamanda wa Machalii Taifa - Mhe Godbless Lema; mnayasoma haya?

     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    mimi naona aende jk mwenyewe.
     
  11. K

    KUNGU New Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema wanaweza shinda kama wakijipanga vizuri
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    labda makao makuu ya ccm yahamie Igunga kwa muda, lakini waende na viroba vya mahindi, kura zote kwa magamba. hawa jamaa sikuzote wanaangalia sufuria imebeba ugali, bila kufikiria gharama ya kulipia hiyo ugali
     
  13. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hussein Bashe...akipitishwa ATAPITA. Issue ni CUF nani atasimama? Maana CUF ndie mwenye kuamua nani awe mbunge wa Igunga.
     
  14. D

    DONALD MGANGA Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa ya moto ni moto - wamshushe pale Lowassa kwanza ateme cheche, Baada ya Lowassa Pombe apite awaache hoi, baada ya pombe Pinda na Msosi wa nguvu I mean Mchele sio Ugali tena, baada ya pinda ndo Mzee wiseman Mkama atinge siku za mwisho mwisho na akeshe nao - Kitaeleweka. Aliyejenga nyumba ya Spika kwao asikanyage hapo kabisa wala yule aliyesema sasa yuko jikoni barabara itajengwa. na kale kavuvuzela ka Chama kasiende kabisa kataharibu.
     
  15. e

    ebrah JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmmmh kwakweli ngumu kuabiri kwani tumejioea wenewe maeneo mengi ambayo wananchi ni wakawaida ndo mwaka huu upinzani tumechukua zaidi.
     
  16. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wakamtafute adaiwi aje kugombea, maana alikuwa bosi wa RA
     
  17. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwi, kwi kwi kwi!! Yote haya katika harakati za CCM kwenda kuwapa ripoti Wana-Igunga vipi wenzetu walivyoota MAGAMBA ghafla mara baada ya kifo cha JK - Orijino na inakua vipi zeru zeru wa Uajemi kulitia aibu jimbo kwa kuwa ndiye kabainika kuwa ni GAMBA KUU la ufisadi nchi!!!

     
  18. e

    ebrah JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmmmh kwakweli ngumu kuabiri kwani tumejioea wenewe maeneo mengi ambayo wananchi ni wakawaida ndo mwaka huu upinzani tumechukua zaidi.
     
  19. e

    ebrah JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmmmh kwakweli ngumu kutabiri kwani tumejioea wenyewe maeneo mengi ambayo wananchi ni wakawaida ndo mwaka huu upinzani tumechukua zaidi.
     
  20. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mpelekeni kingunge au chenge.... laana nyie....
     
Loading...