Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Nambari wani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Jun 26, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Hawa ni baadhi ya wabunge wetu wa ccm wanaotuwakilisha katika bunge la bajeti linaloendelea.
     
  2. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Huo ndio udhaifu wenyewe akiamka hapo ni kugonga meza na kuunga mkono 300%
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Na ndiye aliyesema wao wapo wengi hawawezi kushindana na chadema wakiamua kurusha mangumi!
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    amerudia tena basi anahitaji tiba huyo
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    usiku kucha lilikuwa busy linamb*k* lul*
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Na hapo alipo atakuwa ana muota Lulu, akishtuka tu anagonga meza ndiyooooooooo!!!!!!!!!
     
  7. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Hii picha ni Mhe. Captain John Komba ambaye kwenye Mchango wake wa BAJETI 2012/13 alikurupuka na kusema ati Wabunge wa UPINZANI WAKAPIMWE AKILI HOSPITAL YA MIREMBE NDIPO WAREJEE BUNGENI KWA VILE WALIKUWA WANAPINGA BAJETI NZURI YA SERIKALI YA CCM!!!

    Hapa huyu jamaa amelala fofofo sasa ni saa ngapi alisikia michango ya Wabunge wa upinzani na akawahukumu kuwa ni vichaa. Huyu Komba nafikiri anaumwa,huku kulalalala Bungeni si bure. Tunasikia sifa za Komba hata akapewa Ubunge ni KUKATA MAUNO KWENYE ILE BENDI YA JESHI-TAARABU. Huku ndo kwenye maeneo yake,huku Bungeni hakumfai!!!!
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Komba anathibitisha ule usemi wa Kichaa kuwaona watu werevu kuwa ndiyo vichaa. Komba siyo mwanasiasa, bali shabiki wa wanasiasa.
    Kati ya watu wanaolamba viatu vya vigogo, Komba ni nambari wani!
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na huyu anaposinzia hata wakati wa kula huwa anamuota nani?
     

    Attached Files:

  10. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anawaza mbali sana hapo, espeshale kuhusu toti yake inavyomfia. Ana mengi sana, tena ishu ya l***lu
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wananchi wa jimbo lake wanatakiwa wamwone mheshimiwa mbunge wao mchumba wa Lulu jinsi anavyowawakilisha ipasavyo.
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Akiamka hapo anaunga mkono hoja kwa asilimia mia moja
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,278
    Trophy Points: 280
    Mwacheni alale kesi ile inampa mawazo sana.
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hebu rushieni na ile picha ya Mzee wa pori
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwani alishatajwa mkuu? hahaaaaaaaa!!!!!
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    unamaanisha hivi mkuu?
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwi! Kwi! Hawa ndio viongozi tuliowatuma kutuwakilisha
     
  18. M

    Murrah Senior Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    . Nambari one kulala,dhaifu, kuiba, kufisadi, na kuzini, kazi ZERO
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tata, Mbuya warai?
    Jk dhaifu,
    Bunge wazembe,
    ccm wapuuzi!

    Silly Season!
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    wakikurupuka tu usingizini wote wanagonga meza ndiyoooooooo!!!!!!
     
Loading...