Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM - NaChukua Changu Mapema, nasepa!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mag3, Apr 24, 2012.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,574
    Likes Received: 2,534
    Trophy Points: 280
    chukuachako.jpg

    Adui nambari wani wa Taifa.​
     
  2. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo umenena aisee na ni itikadi ya chama chetu kuwa ukiingia inatakiwa uchote mapema kila upatapo mwanya kidogo inatakiwa utumie mwanya huo kuiba pesa na hakuna mtu atakayekufanya lolote manake sisi wote tulioko huku ccm ni waizi
     
  3. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    wanasema wanajivua magamba wakati hata ukiyamwagia maji ya moto hayavuki
     
Loading...