Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na wasanii waliofulia....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by The Boss, Jul 11, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    Nilishangaa kumuona dokii kwenye mkutano wa ccm,
    mara flora mbasha mara marlaw........

    Sijui kama ni burudani au ni kuganga njaa....
    But honestly ....nimeona kama hawa wasanii wamejidhalilisha hivi....

    Halafu msanii akishafulia kama dokii ukija kumuona
    kwenye mkutano wa ccm ....
    You just feel pity..........

    Wasanii hawa nimeona kama wamejishusha hivi.....
    Sijui nyinyi mnaonaje........
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    WIFE KANAMBIA MPENDWA WA BWANA ALIKJUWA ANAKATA MAUNO utadhani ni KIBAO KATA....au KIDUKU.... NI KWELI JUU YA MPAKWA MAFUTA WA BWANA WA DUNIA HII AU MAI WAIFU WANGU KATELEZA ULIMI?
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Jul 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145

    Hivi ukiwa msanii na kujiunga na CCM ni kufulia? Nilikuwa silijui ili!
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwishnei habari. Umeona dogo Bushoke alivyoanza hotuba akaambiwa na Komba aimbe aache maneno mengi. Dogo naye anataka kuwa mwanasiasa nini? Kweli njaa bongo kali.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    Sasa dokii hajafulia au?
    Ni kweli hawa wasanii wanaipenda ccm?
    Hawa wana ganga njaa tu,
    wamefulia....
     
  6. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,831
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Dokii, etc kwa CCM = njaa (wanajihami kufulia) + ujinga (shule ndogo)
     
  7. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    the boss, njaa mbaya, njaa inaua, njaa inaondoa akili, njaa inaleta mfarakano, njaa usiichezee hata kidogo.
     
  8. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,551
    Likes Received: 5,436
    Trophy Points: 280
    lets say im dokii's manager.....ccm people called me asking for my client to play at their whatever they call it...... No prize for guessing my answer.......its business......it doesnt matter ni ccm,ccj,nccr,tlp etc.....wanaishi kwa kupiga muziki na wanahaki ya kupiga kwa yeyote bila kujali ni chama gani
     
  9. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2010
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,602
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Fursa iliyobakia kupata maendeleo binafsi ni kujiunga na Chama. Vinginevyo, ingia msituni!
     
  10. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...the probrem here starts with CCM coming to you Manager wa Msanii aliyefulia in the first place! Birds of feathers...? :roll:

     
  11. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,551
    Likes Received: 5,436
    Trophy Points: 280
    whats the problem??its business
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    Kufulia ndi chanzo..
    Marekani huwezi mwita akina beyonce
    kuwaburudisha republicans hata kwa bei gani.......
    Wana jeuri ya kukataaa.......

    Hawa kina dokii hawana jeuri hiyo.........
     
  13. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,551
    Likes Received: 5,436
    Trophy Points: 280
    contradiction.
    wanajeuri ya kukataa.
    lakini sidhani kuwa hio red bold sentence ni sahihi.
     
  14. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Siyo biziness tu, lazima uwe na conviction pia na kile unachokifanya. Kuna mambo unapoyafanya yanakupambanua ulikoelekea. Huwezi kutofautisha sana kati ya kile unachokisema/kukiimba na kile unachokiamini. Vinginevo ni unafiki wa hali ya juu ya sana. Kwa hiyo hapa si suala la baishara tu, ni zaidi ya biashara. Huwezi kumuimba Kikwete kwamba ni kiongozi bora, na CCM ni nambari One halafu usiwe na imani na hicho n├Čunachokisema/kiimba kwa kisingizio kwamba hiyo ni biashara tu. Itakuwa ni ajabu. Lazima kwa namna moja au nyingine semina tungo hizo zikupambanue upande uliolalia. Na ni sawa kabisa. Kama hao wasanii wasingekuwa wanaipenda CCM na uongozi wake hata kama wana njaa wangekataa tena kistaarabu tu kushiriki tukio hilo. Ukumbuke waliombwa hawakulazimishwa.
     
  15. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Wasanii hawa si kosa lao. Wao wanatafuta pesa ni akam wanavyokuja kwenye harusi na kitchen partry zetu.

    Tatizo ni CCM inapowakusanya watu wa ain hii kwa wingi kiasi hiki. Ndo baadaye wanojiingiza ktk siasa kama alivyo Komba. Lakini ukiangalia hata siku moja hawana mchango wa kisiasa unaoweza kuiokoa nchi. Elimu ndogo, ufahamu mdogo, nk.
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Jamani guys ur missing something JK and co et al ni wasanii waliofulia hao akina Mbasha, Dokii, Nature ni mule mule heeeeeeeeeee
     
  17. m

    magee Senior Member

    #17
    Jul 11, 2010
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jamani mimi huyu ndo amenisikitisha kabisa.........ni mpendwa hasa ila hapa kachemka......huwa anadai kuwapeleka watu kwa heaven kwa sir god,chaajabu leo anawasindikiza watu upotevuni......imeniuma kinoma,yaani naandika moyo unahasiraa kinomi.
    Nimenotice kitu kimoja,majority wa watumbuizaji na njaa tu,kukosa uzalendo,uelewa mdogo and mostly are are after money.wote walioitwa maboya na shule ndogo.......wangemuita mpoto...........
    Bora ata mdada wa b.o.t yeye alikuwa anamuimbia mumewe....heri yake!!
     
  18. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,551
    Likes Received: 5,436
    Trophy Points: 280
    kwahio KOSA LAO NI KUIPENDA CCM???
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kama Dokii alikuwa anakata mauno si aliona wazee WAKWARE wa CCM wapo pale, huwezi jua kesho na kesho kutwa utasikia DOKII anagombea ubunge wa Viti maalum, ukiuliza chanzo utaambiwa alicheza vizuri ile siku ya mkutano mkuu DOM, na mzee fulani alimwona akapumzika pale sasa anamwezesha, si kama Vicky kamata jamani HAMWONII??
     
  20. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna watu ambao zamani walikuwa walokole lakini sasa wameasi kabisa, ila kwa vile wajatangaza hadharani kuwa wameasi watu bado wanawachukulia kama walokole ukweli sio hivyo. Flora Mbasha matendo yake hayaendani kabisa na ulokole na ndo maana sas hivi anaburudisha zaid katika shughuli zisizo za kanisa zaidi kuliko kumtukukuza mungu- kwa kifupi ni kuwa alishaanguka zamani-uthibitisho ni huo. Kakobe sijui yuko wapi kumshambulia Flora Mbasha maana alimshambulia sana Rose MUhando kupokea Kili award- Je kwa Flora Mbasha hajaona? au kwa vile ni mjuu wa Moses Kulola au vile Rose Muhando ni Mprotestant Flora Mpetenkoste? angekuwa ni Rose Muhando Kkobe na wachungaji wengine wangenyamza?
     
Loading...