Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na vyombo vya usalama waungana kupambana na CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Sep 28, 2011.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Utamjua mpinzani wa kweli kutokana na namna CCM inavyotumia nguvu nyingi kupita kiasi kupambana naye. naomba
    hata wana CCM wenyewe kurudi nyuma na kujiuliza kama kweli madai ya CCM kuwaletea wananchi ni ya ukweli kuna haja
    gani ya kutumia nguvu nyingi hivi ili kushinda uchaguzi ?? wananchi wenyewe wangeyaona maendeleo na kuwapgia kura
    warudi tena madarakani jawabu la haraka haraka ni kuwa hayo maendeleo CCM inayoyasema ni Questionable na ndio
    maana nguvu ya kupita kiasi inatumika. Swali langu kwa wana ccm kwanini CCM isiwatumikie wananchi kwa uaminifu ili
    isilazimike kutumia nguvu kupita kiasi kwenye chaguzi ndogo kwani ni AIBU kwa chama kama CCM kutumia mabilioni ya
    shillingi kwa ajili ya uchaguzi mdogo wakati wanashindwa kununua madawati ya wanafunzi huko Igunga ambapo asimilia
    80% ya shule za misingi hazina madawati.
     
  2. N

    Nzogupata Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una maanisha hukujua kuwa ccm ni kwa ajili ya bakwata na usalama wa taifa? aliyosema jk dodoma wkt wa idd si yaliyoko kwenye practice. Udini mtupu kila kona
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    BAKWATA ni NGO kama viji NGO vingine

    mbona wanakuumizeni kichwa?
     
Loading...