Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na uwezo mdogo wa kufikiri....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyani Mweusi, Jan 31, 2012.

  1. N

    Nyani Mweusi New Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katibu wa Jumuiya ya wazazi taifa Hamis Dady anasema kuwa dawa ya kuondokana na maandamano na migomo iliyopo nchini nikuanza kuwafundisha wanafunzi wasigome au wasifanye maandamano tangu wakiwa mashuleni..

    Anasema kuwa maendeleo nchi hayataletwa kwa maandamano wala migomo,hivyo shule zinazomilikiwa na jumuiya ya CCM waalimu wahakikishe kuwa wanawafundisha maadili ya uoga wanafunzi hao ili wasije kugoma kama wanavyonya madaktari hivi sasa.

    Mimi naona suala la msingi katika migomo na maandamano ni kuangalia kiini cha tatizo au kwa nini watu husika wakafanya hivyo ila cyo suala la kuanza kufundishana uonga,na kwa kizazi hiki atakuwa amepotea..
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Duh?
    Ushauri wa kijinga sijawahi kuona, badala ya kuwaambia kuwa warekebishe uozo wao, yeye anasema nini sijui...
    Ooops? Kwani kuna shule inafundisha kugoma na kuandamana so far?
     
Loading...