Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na usemi wa Nyerere wa ''kula nyama ya mtu''

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watanzania, Oct 22, 2010.

  1. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kuwa Dr Slaa anapendwa na watanzania wengi mno na anayetarajia kuwa rais hivi karibuni, CCM wako na harakati za kutumia kila mbinu mbaya ikiwemo kampeni za vitisho vya vita, udini n.k. CCM hawataki kushindwa, wamezoea kubugia mali za watanzania bila kucheua. CCM wanafanya mambo kama alivyosema Nyerere kuwa ukizoea ''kula nyama ya mtu huachi, unataka uendelee tu''.
     
  2. N

    Nanu JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huo ndiyo ubinadamu...hautaki kushindwa..... Upinzani utaingia madarakani kwa ridhaa ya JK 2015 kwani wakati huo atakuwa anatoka na hatataka kwenda the Hague, hivyo hata tumia madaraka ya Polisi na Jeshi vibaya. Kwa wakati huu kama mhariri wa Daily News alivyosema Slaa hawezi kushinda anamaanisha kuwa wamejiandaa zaidi ya kura za kwenye box la kura!!!!!
     
  3. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa CCM hawafai, bora watanzania wameamua moja. Haibiwi mtu kura, watanzania wameamua kuwafundisha CCM kuwa ''kula nyama ya mtu ni vibaya, nyama ya mtu ni chungu'' Dr Slaa ndiye rais halali mwaka 2010.
     
Loading...