Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm na unafiki wao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibenya, Dec 2, 2010.

  1. k

    kibenya JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi wadau tume ya uchaguzi imewabeba ccm hilo lipo wazi inakuwaje tena huyu mbege kwenda mahakamani ina maana nao hawana imani na tume?nahakika ameshauriwa viongozi kabla ya kwenda kupinga matokeo me nadhani nae atangaze hadharani hatambui matokeo yaliyompa ushindi kikwete maana nae hana imani na tume
     
  2. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mie nadhan ni upungufu wa akili. Kama uke wa Mbatia kupinga matokeo ya Kawe. Mwingine niwa nec kumtangaza mahanga kuwa mbunge wa Segerea wakat alikamatwa na gari la masanduku ya kura. Duh! Tz zaid ya uijuavyo
     
  3. minda

    minda JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    yethu na maria! huyo mbege ndio nani? nahisi udenda unanitoka aise!
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    CCM wanaosema nao hawana imani na tume kweli sijui hata tuwaelewaje kwani ni hali ya hatari sana kubebwa kote huko bado wanaleta majungu.Ukiona CCM mbunge kashindwa basi ujue hali yake ilikuwa mbaya sana maana hata kubebwa na tume ilishindikana.
     
  5. m

    mgalisha Member

    #5
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mama anaona aibu tu hana lolote
     
  6. minda

    minda JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    sio mama tu mkuu ni mama yetu mbega!
     
  7. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Makamba aliwaamuru wote walioshindwa ubunge wafungue kesi mahakamani; chama cha mafisadi watagharamia
     
Loading...