Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na uchakachuaji wa maswali....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Crashwise, Sep 17, 2010.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kwenye taarifa ya habari TBC1 leo nimemuona mzee Makamba anaropoka kama kawaida yake alisema: wanataka mdaharo ila lazima wajue niwatugani wanaenda kukutanao yaani siku ya mdaharo, maswali yapi yataulizwa siku hiyo akaendelea kusema siyo unawakusawa watukutoka kariako harafu unataka wawaulize maswali si watawaambia jana hawajala na ccm ndiyo imesababisha...na mwisho kasema maswali yawe ndani ya ilani zao....wewe mzee wewe mnataka kuchakachua mpaka maswaliÂ…
     
  2. D

    Dopas JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ndiyo maana amekataa mdahalo. Anajua wazi kuwa wagombea wa CCM ni mbumbumbu kuanzia JK. Hawana uwezo wa kujibu maswali ya hapo kwa hapo. Hadi wawe na vidasa- 'ready made answers' ili wachungulie majibu wakiulizwa swali.

    Nadhani hata wangeruhusiwa wafanye hivyo bado wangeshindwa kujibu. Hawa ndo uwategemee waendelee kuongoza nchi hii?
     
  3. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanataka kujua maswali ya mtihani kabla ili waandae majibu kabla, wanataka wajue wauliza maswali ili wahonge wasimamizi wa mtihani. wizi mtupu. kwa midahalo niliyoshuhudia nimeona ina maana sana kwani inaonyesha upeo na uwezo wa kila mbunge mtarajiwa katika kuchambua hoja na kujibu. Ila anachokwepa Makamba ni kama vile mkombea wa CCM anapoonekana mbele ya Watanzania kwamba anashindwa kujieleza na kufafanua hoja mbele ya watu. Anakwepa aibu wala hakuna kingine.
     
  4. b

    bonvize Senior Member

    #4
    Sep 18, 2010
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Ndio hivyo wagombea mbumbumbu na vicha maji hawawezi kujenga hoja na kuzisimamia hivyo ni lazima wakatae midahalo
     
  5. r

    rimbocho Member

    #5
    Sep 18, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio maana kuvuja kwa mitihani hakutaisha kwani CCM inaamini kabisa swali usilolijua huwezi kulijibu.
    Makamba ni miongoni mwa watu wanaoamini fikra zao zaidi kuliko democrasia ya kweli. hupaswi kumwogopa mwanchi akuulize utekelezaji wa ahadi zako kama umezitekeleza au la.
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Makamba = parrot.
    Kazi yake kutoa siri za ndani ya ccm. Siri za wizi na uchakachuaji
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Makambaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    Kazi unayo mwaka huu,kuwa katibu si lelemamamaaaaaaaaaaaaaaa
     
  8. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakinge uwapendao na CCM, vunja ukimya, zungumza na mwenzako, chagua CHADEMA okoa Taifa lako na mafisadi, badili mfumo na kura yako
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    kuna mwaswali mengine ... yanahitaji ushahidi mgombea hawezi akaropoka hapo kwa papo.. since wapinzani hawa hoja zaidi ya kuibua kashfa ambazo zinahitaji ushahidi.... "mf. akiulizwa kuhusu kufanya kampeni ndege za serikali ..? kama akistukizwa hilo swali na hakuja na risiti kuonesha kuwa zilikodiwa" wa tanzania watamuona sio.

    MZEE MAKAMBA ANAAKILI SANA TU!:smile-big:
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nilimshangaa ma-kamba nilipomsikia anawaponda waalikwa wanaokwenda katika midahalo hiyo kwamba ni watu ovyo, nilishangaa sana.
    Hawa ndio aina ya viongozi wetu. Hawa ndio wanataka tuwapigie kura.
    Yeye anataka mdahalo au moderate yeye. hahahahahaha labda kwa sababu vichwa wazi wa bumbuli (sorry to mention this) wamempa zawadi ya ubunge kijana wake sasa anatukana waliobaki bila haya?
    Ma-kamba ni mshenzi na hana hata chembe ya ustaarabu, wala hakufaa wala hatawahi kufaa kuwa kiongozi.
    Sisi m mtajuta kwa nini mlimuweka kilaza huyu katika uongozi wa juu namna hii madarakani.
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Acha kuropoka! fikiria kabla hujaropoka:confused2:
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mropokaji ni ma-kamba. Kamwambie yeye kwanza.
     
Loading...