Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na u-Vuvuzela

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Homer, May 31, 2011.

  1. H

    Homer Senior Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi kamati kuu ya CCM ina matatizo gani? Sera na katiba wanazo (yote madesa la Mwalimu Nyerere). Wanashindwaje kuweka watu wanaojua kujenga hoja badala yake wanaweka 'vuvuzela' kama Nape anazuka kila mahali az if amepewa urais wa nchi? Babu Makamba si katimuliwa kwa yale yale ya kushabikia chama ki-vuvuzela badala ya kujibu kwa hoja za msingi?
     
Loading...