Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na siku tatu za mwisho za uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by akashube, Oct 18, 2010.

  1. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    A. Kinana ameonyesha umahiri mkubwa kwa wakubwa wake ndani ya CCM kwa kuandaa mkakati maalumu wa kuhakikisha kuwa siku tatu za mwisho za kampeni, tarehe 28,29 na 30 Oktoba CCM inafanya 'suprise' kwa kutoa pigo kali kabisa dhidi ya CHADEMA na CUF ili kuwavuruga kabisa na kubadilisha kabisa mwelekeo wa upepo kwa wapiga kura.

    Akimnukuu R. Odinga waziri mkuu wa Kenya kuhusu umuhimu wa saa 24 za mwisho kabla ya siku ya uchaguzi A. Kinana ameuelezea mpango huo kwa wakubwa wa chama chake kama mkakati ambao ni 'feasible'.

    WITO

    CHADEMA na CUF jiandaeni na siku hizo tatu za mwisho na hayo masaa 24 ya mwisho.......something dirty is cooking.
     
  2. M

    Mpingo1 Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa aliyesoma Guardian ya jana jumapili hawezi kushangaa sana.
     
  3. m

    mbezibeach Senior Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mimi sijaisoma hiyo Guardian ya Jana Jpili kwani ilizungumzia nini?

     
  4. M

    Mikomangwa Senior Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimesoma the Guardian na kutambua kuwa ule uchochezi kupitia ujumbe wa simu unauhusiano mkubwa na mtandao wa Chama tawala. Nakuhakikishia kuwa Watz wa leo hawadanganyiki kirahisi. Kinana anajisumbua bure kwani wapiga kura wameshafanya uamuzi tayari. Wanataka MABADILIKO baada ya miaka 50 ya taabu na mahangaiko ndani ya ufukara uliokithiri.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu ni kweli kwamba watanzania hawa danganyiki tena kirahisi lakini u never know watawapata wangapi cha msingi ni kujipanga kama mtoa hoja alivyo sema tusipuuze kila kitu....
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!kweli hili Chadema inabidi wawe makini nalo sana!
     
  7. d

    david2010 JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kadiri ya uwezo wao hao mafisadi na watu wasiokuwa na utu na hesihima kwa watu waliowaweka madarakani (hao viongozi wa ccm
    ) amabo hawatujali wanafikiria kutumia uwizi na kuwachafua wengine kama walifavyomfanyia mrema na cuf 2005 na sasa Chadema, hizo mbinu zote tumeshajua na hizo hila na mbinu zote, watanzania tumwombe Mungu maaanana aanenda kutupa maendeleo makubwa na kutupa rais ambaye anapendezwa naye.
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    duh,hii ni balaaa nahisi hata mabomu yaliyo kamatwa huko lindi ndio moja kati ya mipango yao
     
  9. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani watanzania tunapopata habari kutoka jikoni tuhabarishane mapema, hii ndio namna pekee ya kukaba mpaka mate, wakitema tunafukia.

    Chochote watakachokipanga tutakiweka hadharani. JK akitaka iwe siri ahakikishe hata mijusi wa Ikulu hawajui....lakini vikao!!!!?
     
  10. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunaanza kuyaona haya taratibu, mara kuchokoza CHADEMA kwa makusudi kisha ' murder case' halafu msg kuwa CHADEMA wamwaga damu, haya tena 'coverage' za TV ni CCM tu, CHADEMA wanapewa kwa ufinyu mno isipokuwa TV ya mlimani tu, haya wanachama kutoka mkoa mwingine( Arusha) kubebwa kwa mabasi hadi mkoa mwingine( Manyara) ili tu JK aonekane kajaza mkutano, msgs za kutisha wanataaluma, vitisho kwa wanavijiji kama huko Iguguno Singida ambao wana CCM wamewatishia kuwa wakichagua CHADEMA nchi itaingia vitani, haya kuweka ndani wagombea wa CHADEMA.

    Jamani tuwaangalie hawa kwa makini.
     
  11. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh, Nimeipenda hii ya kukaba hadi mate.
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wanatapatapa.....ni sawa na timu beki hazikabi
     
Loading...