Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na Serikali Chunya mpo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masatu, Nov 15, 2009.

  1. M

    Masatu JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimekutana na picha hii kule kwa Hakingowi, wananchi wa Chunya na Mbunge wenu ipo haja ya kulifanyia kazi hili;

    [​IMG]

    Mwalimu Albert Juakali wa shule ya Msingi Iboma kijiji cha Udinde (majina mengine jamani) akimwaga "darasa" kwa wanafunzi wake.

    NB cheki hiyo njemba anawaangalia wanafunzi wenzie sijui ndio monita huyo.
     
  2. b

    bambumbile Senior Member

    #2
    Nov 15, 2009
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masatu,

    Hilo ni jimbo la mpiganaji na ufisadi Mwambalaswa. Naona yuko busy kupambana na akina AR na Lowassa huko Dar na Dodoma huku kwake kunateketea.

    Laiti zile posho mbili, angetumia nusu kusaidia ili jimboni kwake kusiwe na shule kama hiyo.

    Siajabu akiulizwa atakataa kwamba kwake hakuna shule kama hiyo.

    Hatuna sababu za kuwa na shule kama hiyo kwenye nchi ambayo viongozi wake wanatembelea Mashangingi na viongozi wake kulipwa posho mara mbili.
     
  3. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Atleast the idea ipo ya kuwa na shule, na watoto wako darasani hapahitaji siasa hapo! Panahitaji msaada halafu siasa baadaye!

    Respect.


    FMeS!
     
  4. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kikweli tunahitaji viongozi makini katika kushughulikia masuala kama haya, ambayo ni ya msingi sana lakini kwa jinsi nchi hii ilivyo hata kiongozi mkuu wa nchi akiona picha hii bado haitomshitua kwani viongozi wetu wengi ni wa porojo na sio wa vitendo. Ila tukumbuke ukombozi wetu uko mikononi mwetu, suala ni je tufanyeje?
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh! Hii ni shule ya Msingi au Mti Jamani, duh it can't be serious kweli Bongo hakuna fair playing ground, halafu huyu mtoto mwisho wa siku anafanya mtihani mmpoja na mtoto wa olympio LoL!
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama ni shule hii ama darasa! Huenda Mwalimu anajiongezea kipato kwa kupiga tuition chini ya huo mti!
     
  7. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ofauti ya nyani na binadamu.Binadamu anajali binadamu wenzake.Nyani ni yeye tu,hao watoto na mwalimu ni watanzania wenzetu.Wakazi wa Chunya Da Es Salaam wanaweza kufanya fundraising na mbunge wao ili kuokoa watz wenzetu ambao hawana uwezo huko kijijini.

    Shame to we people.Roho inaniuma
     
  8. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu bambumbile wilaya ya Chunya ina majimbo mawili, jimbo la Songwe na jimbo la Lupa. kwahiyo kuna wabunge wawili, Dr Sigonda na
    Mwambalaswa. Dr Sigonda ni mbuge kutoka jimbo la songwe na Mwambalaswa kutoka Lupa. Shule ya Msingi Iboma ya kijiji cha Udinde inapatikana jimbo la Songwe, kwahiyo hii shule ipo kwenye jimbo la Dr Singonda na si Mwambalaswa kama ulivyosema.
     
  9. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DR Sigonda ana Phd ya wapi?Kama nina Phd ya uhakika wananchi wangu jimboni hatasota namna hiyo
     
  10. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Na mbunge wao naye mambo yake ndo kama hivi
     
  11. F

    Fataki Senior Member

    #11
    Nov 17, 2009
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    MKUU, MNYONGE MNYONGENI LAKINI HAKI YAKE MPENI!

    Kwa sisi tunaoijua Wilaya ya Chunya vizuri, shule hiyo haiko jimbo la Lupa la Mwambalaswa, iko jimbo la Songwe la Dk. Guido Gorogorio Sigonda, mpambe nambari wani wa mafisadi akina RA, Lowassa, Mwang'onda na Karamagi! Hata "doctorate" yake ni ya mkondo wa akina Mahanga, Nchimbi, Kamala, Nagu na Mathayo! CV yake inaonesha kuwa ana elimu ya darasa la nane na Ph.D! Typical mtandao trash! Mwambalaswa mkosoe kwa jingine, hilo limegonga mwamba!
     
Loading...