Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm na sera za visasi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Feb 14, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ktk utafiti uliofanywa na Ms Laura weinstein, msomi kutoka chuo kikuu cha California, Los Angels, aliyepobea ktk sayansi ya siasa, ktk study yake yenye jina lisomwalo THE POLITICS OF GOVERNMENT EXPENDITURES IN TANZANIA amesema Serikali chin ya CCM imekuwa ikipendelea maendeleo maeneo ambayo imekuwa ikipata kura nyingi zaidi wakati wa chaguzi zake, kwa wapiga kura wake, mkakati uliokuja fahamika km PUNISHMENT STRATEGY kwa lengo la kuja ongeza idadi ya kura kwa chama kwa chaguzi zijazo. WATANZANIA TUWE MAKINI KTK HILI..
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kubwa zaidi ya hapo; katika Tanzania mpaka sasa hakuna vigezo mahsusi vinavyotumika katika kugawa miradi ya maendeleo baina ya maeneo. ombwe hilo ndilo linalotoa mwanya wa miradi ya maendeleo kugawiwa kwa njia ya upendeleo.
     
Loading...