Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na Salmin kuna salama? Mbona Kinje hajawahi pelekwa huko?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mugishagwe, Mar 8, 2008.

  1. M

    Mugishagwe JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2008
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Posted Date::3/8/2008
    Mtoto wa Komandoo Salmin aburuzwa kortini
    Na Tausi Ally


    MTOTO wa Rais Mstaafu wa Serikali ya Mapinduzi Zanzibar (SMZ), Salmin Amour, Amin Amour (36), amefikishwa Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu jijini Dar es Salaam kujibu mashtaka ya kula njama na kujipatia dola za 6,000 za Marekani kwa njia ya unganyifu.


    Ilidaiwa mbele ya Hakimu Mkazi, Rose Kangwa kuwa, Februari mwaka huu mshtakiwa huyo, Munir Juma (35) na wenzao wawili ambao bado hawajakamatwa walikula njama ya kujipatia fedha hizo kwa Baosheng Ge baada ya kumdanganya kuwa wana nyumba kwenye kiwanja namba

    MKC/MCA 1207 uko Mikocheni ambayo wangempangisha wakati wakijua kuwa si kweli.


    Ilidaiwa kuwa, washtakiwa hao walijipatia kiasi hicho, Februari Mosi, majira ya saa 10:30 jioni katika maeneo hayo ya Mikocheni


    Washitakiwa walikana mashtaka na upande wa mashitaka kudai kuwa upelelezi wa kesi hiyo bado haujakamilika. Hakimu Kangwa aliamuru washitakiwa hao warudishwe rumande baada ya kushindwa kukamilisha masharti ya dhamana . Kesi hiyo, itatajwa tena Machi 19.
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    huyu amini matata sana, maaana hata baba yake keshamchoka.

    kweli kuzaa si kupata, kupata ni majaaaliwa.


    hapa si suala ccm wala nn, ukiona kafikia hapa ujue watu weshachoka,

    kibunango anayajua mengi ya huyu hebu njoo utujuvye kuhusu huyu mwana
     
  3. N

    NakuliliaTanzania JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kumbe ni mwana mkorofi? manake katika watoto huwa anatokea mmoja hasikii la mwadhini wala mnadi swala!
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    MMhm...! huyu Amin ni mtu wa vituko tokea asubuhi, ila sasa naona amekutana na kisiki... Namwonea huruma huyo mwenzake, kwani atakuwa ameshawishiwa na Amin tu...

    "Majuto Mjukuu"
     
  5. M

    Masatu JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo peke yake inathibitisha wazazi/walezi "wamemchoka" ngoja akaione dunia huko
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pamoja na yote... kichwa cha habari yako kina uwalakini
     
  7. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Huyu mahakamani mafisadi wa EPA wanapokelewa kwa kishindo ......
     
  8. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapa mbona sijaelewa mzee? weka sawa...
     
  9. Mtu Mzima

    Mtu Mzima JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Wanafanya kulingana na malezi.Watoto wanaona baba zao wanaiba hawashitakiwi na wao wanaamua kufanya kweli
     
  10. M

    Mugishagwe JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2008
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Bado sijapata majibu ya swali .Kumbe kama angalikuwa si mwana mkorofi kama Kinje na wengine akina mtoto wa Mungai mambo yangeuishia huko huko na wala si Mahakamani ?
     
  11. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2008
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hapa sioni utata. Mtoto wa Kingunge ameshapelekwa mahakamani na kesi yake inaendelea kusikilizwa kuhusu issue ile ya Bar One, naomba utafute hiyo thread. Pia aliwahi kufikishwa mahakamni na girlfriend wake wa zamani.
    Na hata kama mtoto wa kingunge asingekuwa ameshtakiwa, haiondoi au haifuti makosa ya mtoto wa Salmin! Kafanya kosa, kakamatwa kawekwa ndani that's how the law SHOULD work! Wazazi hawakutoa dhamana, it means STAY WHERE YOU ARE.
    Sasa ukijaribu kusema mbona mtoto wa fulani naye...jibu langu: Two wrongs don't make one right! Huyu ashughulikiwe na hao watoto wengine nao watashughulikiwa.
     
  12. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2008
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa maoni ya walio wengi ni kwamba Kingunge hajachoka na mambo ya Kinje??????
     
  13. M

    Mugishagwe JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2008
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hilo ndilo swali langu Nyambala .
     
Loading...