Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm na rushwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Andrew Kellei, Aug 25, 2010.

  1. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama katibu mkuu wa CCM alikiri kwamba kila mgombea ametoa rushwa ila wamezidiana uwezo,ina maana kwamba wagombea wote wa CCM waliopitishwa walitoa rushwa kubwa.Kama ndo hivyo CCM itatueleza nini tuwaelewe kama wanaweza kupambana na rushwa?
     
  2. A

    Abdala Member

    #2
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Nikweli ccm haina cha kutueleza kwa suala la rushwa, na inavoonekana ndio kimbilo lao hilo
     
Loading...