Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na remote control.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nonda, Dec 19, 2010.

  1. N

    Nonda JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    CCM wako smart! Wakati wimbi la madai ya katiba mpya linapamba moto CCM ili kuiua au kuipunguza kasi wamekuja na vitu viwili, kauli hewa ya Pinda kuwa serikali itaunda kamati,jopo kuangalia suala la katiba ,pia wameibua Mahakama ya kadhi. Sasa watu wote wanatumia muda wao kulumbana. Come on guys!

    Kwa nini tunanasa kirahisi hivi? CCM wanapress button na sisi haoooo!!

    Focus iko wapi?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Never argues at the dinner table, for the one who is not hungry always gets the best of the argument. Unfortunately, CCM are not hungry!
     
Loading...