Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na Polisi ni makatibu enezi wa Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Raia Fulani, Sep 16, 2012.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Habari ndio hiyo. Hayo yamesemwa na Dk Slaa katika mkutano wao na waandishi wa habari kuhusiana na tukio zima la Nyololo lililopelekea kuuawa kikatili kwa mwandishi wa habari wa Channel Ten na Mwenyekiti wa wanahabari mkoani Iringa- marehemu Daudi Mwangosi. Kumbe kazi ya John Mnyika sasa imekuwa rahisi zaidi maana pilisi na chama tawala wanafanya kazi yao kwa ufanisi sana. Ufanisi wa kuvuta hisia za wananchi pale ambapo cdm wanakuwa katika shughuli zao za kichama sehemu mbalimbali nchini, na hasa kupitia huu mkondo wa sasa wa Vuguvugu la mabadiliko (M4C).

    Asanteni ccm na polisi kwa kazi nzuri ya uenezi ila hatutaki tena mauaji maana kazi ya uenezi haihusiani na mauaji bali sera, uhamasishaji, na utoaji taarifa chanya kwa jamii. Asanteni kwa maana mnarahisiaha mchakato wa kuelekea 2015 ambapo kazi yenu tukuka tutaienzi pale cdm itakaposhika Dola.
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Upo sahihi kamanda.
     
  3. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mungu ibariki Tanzania mungu ibariki cdm pia mungu tubariki sisi wazalendo wa nchi hii. msichoke makamanda chama sasa kimekuwa maarufu sana, hongerenikwa kazi nzuri.
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    eeeh wataikoma mwaka huu na lazima wamtafute mchawi nani
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kiukweli ccm kwa sasa wako engo mbaya sana maana hawatakiwi kumumunya wala kumeza. Wakiwaacha cdm, cdm inachanja tu. Wakiwaletea polisi, publicity inaongezeka. Kaaz kwel kwel
     
  6. MLUGURU

    MLUGURU JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    ivi mauaji ya moro yameishia wapi?????hakuyaongelea nayo
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka nilihojji hili kwenye uzi mmoja kuwa, wale wasio na visemeo ni nani angewasemea? Wanahabari walitumia taaluma yao. Wamachinga na wakereketwa wa kawaida nao wapate jukwaa na wala wasisahauliwe
     
Loading...