Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na PIPI kwa watoto, kulikoni?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Sikonge, Jun 3, 2011.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Inaonekana CCM wameanza kamchezo ka kuwagawia sana pipi watoto kila wanapokwenda.....

    Je hii inaonyesha ni upendo kwa watoto hao au kuna nia nyingine maana hawa watoto hata kura hawapigi kwa hiyo siwezi kusema wanafanya hivyo ili wapigiwe kura.

    Vitoto vyote viko hoi si kawaida. Heri hata ya vile vinaletwa kwa Rais maana vinakuwa vimeandaliwa ila hivi vya Nape, nywele kipilipili kama AVATAR ya Nyani Ngambu...... Nakaribisha wachambuzi wa picha.....

    [​IMG]
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Nape nayeye...... Ila yeye hapa alisababisha mtafaruku baada ya watoto kuanza kugombea Pipi. Yaani ukiona watoto wanagombea pipi na ukiwaangalia watoto wenyewe, ina maana hawana uwezo kabisa wa kununua Pipi hizo..... Waya mkali sanasana.

    [​IMG]
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Mgawo wa umeme unaende..........ahhh samahani ni Pipi bado zinaendelea.

    [​IMG]
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuh haya magamba akili zao kuzimu
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    angewagawia walau na vitana,manake nywele vipilipili hizo wasipozizoesha kuzichana wakiwa masharobaby ndo mambo ya nywele za maiti! my poor country!
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    King'asti,

    Halafu jamaa hata huruma halina. Unaona kabisa dogo amezidiwa nguvu na dogo mwenzie ambaye ni mkubwa kwake. Wananyang'anyana hizo pipi na yeye badala ya kusema STOP na afanye mgawo vizuri, LINACHEKELEA.....

    Ni kitendo cha kusikitisha sana. Inabidi kutengeneza picha na kuwarushia Wazazi wao.

    ONENI JAMAA ANAVYOWACHEKA WATOTO WENU KUGOMBEA PIPI.
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,492
    Likes Received: 3,629
    Trophy Points: 280
    Did u really mean that? Mzazi wa mtoto kama huyo hiyo picha unamrushia kwa njia ipi? email?skype?facebook?posta?fax?
    Na hata ukimpelekea kwa mikono..mzazi wa mtoto kama huyo anaweza kuchukua hatua gani!??
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Kwani unadhani wazazi wao hao watoto ni Mabwege? Ndiyo maana Mwakyembe akasema "Watanzania si mabwege tena......"

    Ukiwaambia Watanzania wanaelewa. Wengi somo la uraia linaanza kuwaingia vema kichwani.

    Ukiwapa hiyo picha na maelezo kidogo......... Picha inasema zaidi ya maneno milioni ngapi vile?

    Mie nilishashuhudia jamaa aliyekuwa kaweka Picha la Kikwete nyumbani kwake kijijini kwetu. tulipompa somo jinsi wenzake wanavyokula nchi hii, jamaa asubuhi tunaenda tukakuta Posta lote kalichoma moto kwa hasira.......
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,329
    Trophy Points: 280
    hahahah wenye tabia ya kugawa pipi kwa watoto huishia kuwafanya vibaya
     
Loading...