Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na Operesheni sangara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Najijua, Apr 15, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wadau naona CCM wamefilisika na wanataka kuanza kujibu mapigo ya Operesheni Sangara kwa kuzunguka nchi nzima kwa kigezo cha kuwatambulisha gamba jipya la nyoka lilovaliwa kwa wanachama wao na kwenda kuwaeleza juu ya hatua na mageuzi waliyoyafanya na wanayoyataka kuyafanya kushugulikia mafisadi.
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Tafadhali wasisahau kuja na kanga, vitenge, t-shirts na bendera maana vya mwaka jana vimeshachakaa (bendera ni kwa matumizi kama pazia nilikuta kwenye choo kimoja maarufu kama cha passport size mtaa fulani)

    ............Pia wakija tutawauliza katiba mpya vipi maana ndio tiba ya mafisadi.....

    Kamwe CCM haiwezi kuwa tiba ya mafisadi............wao ni wazazi na waasisi...........
     
Loading...