Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm na mkakati kuhujumu chadema kwa kumfitini diwani wa sinza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BUBERWA D., Mar 15, 2012.

  1. B

    BUBERWA D. JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    kwa habari kutoka ndani ya vikao vinavyo endelea kwa siri baina ya wenyeviti wa serikali za mitaa sinza ambao wote ni ccm na viongozi wao wa chama wanafanya mikakati usiku kucha kuhakikisha diwani huyo anaingizwa matatani kwa namna yoyote ile baada ya gilba ya kukwamisha shughuli za maendeleo kukwama. sasa wameandaa mkakati wa kumdhalilisha katika mazingira ya kuonekana kwamba amepokea rushwa. sasa wana jamii pccb wanafanya kazi ya mwakin'ginda fisadi alieshindwa udiwani sinza nakamanda pamba. wanajamii toeni mikakati ya kuzuia hawa walio filisika kisiasa.
     
  2. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaaani sijakunyaka unakusudia kusema nini?
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,066
    Likes Received: 3,604
    Trophy Points: 280
    Aonekane amechukua rushwa ili a-influence maamuzi yapi, kwani diwani huyo ana kura ya turufu kwenye maamuzi?
     
Loading...