Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na mikutano ya redioni Tabora

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alfred Daud Pigangoma, Mar 1, 2012.

  1. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ni pale ilipotokea kwa viongozi wa CUF wakiongozwa na katibu wao bara Ndg. Mtatiro kufanya mikutano ya mfululizo katika wilaya za mkoa wa Tabora na kuambulia maputu huku wakitumia mbinu za wanachama wao kushika vichwa ili kuwaadaa watu watakao ona picha hizo kuwa msemaji amefikisha ujumbe kumbe la!

    ili kujibu mapigo CCM nao kwa kupitia Mbunge wao Aden Rage wamejaribu kujibu mapigo kwa kuitisha mkutano katika kiwanja hicho hicho ambacho idadi ya watu wakiwa 50 tu kinajaa. Jitihada hizo ziligonga ukuta na hatimae kukimbilia kwenye kituo cha Redio ambacho Rage ni mkurugenzi wake ili kufanya mkutano redioni.

    My take; CCM sasa wapo safarini kuelekea kuzimu kwani viwanja vipo vingi ila sasa wanaogopa kipigo au maswali magumu kutoka kwa raia wenye hasira na maisha magumu.........
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha! Huyo msomali mali Rage asubirie 2015 ndipo atakapojua vichwa vya chadema vipo vipi, hata kama anamiliki VOT but sisis tutamwangusha kwa Radio za umma.
     
  3. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ndo mkome wanyamwezi kuchagua Al Shabab.
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unamwongelea rage yule mwizi aliyeiba pesa za michezo na kufungwa enzi zile za FAT,huyu si wakutupotezea mda kabisa.
     
Loading...