Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na Mategemeo yao JKT

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nzenzu, Jun 16, 2012.

  1. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani CCM wameona Umuhimu wa Kurudisha JKT kwani ndio tegemeo lao kutumia mwanya huo kuzoa wanachama. Vijana watakaojiunga ni dhahili watalazimishwa kujiunga na MAGAMBA wapende wasipende.

    My take:
    JKT IJAYO SI KAMA ILE ILIYOPITA, HII IPO KIMKAKATI KUIBEBA CCM ZAIDI.

     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Thubutu yao,hakuna kulazimishana hapa.
     
  3. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,976
    Likes Received: 873
    Trophy Points: 280
    poor ccm.
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Au ndo watawadanganya kwa ule usemi wa VAA UZALENDO, huku aliyeuanzisha badala ya kuvaa yeye kwanza anavaa ufisadi kwa kuongeza ten pasenti kwenye mafuso ya kupeleka wanachama kwenye mkutano jangwani, njaa mbaya kudadadeki
     
  5. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haitakuwa OMBI bali lazima. Kwani wewe huwajui?
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Huku ni kurejeshana nyuma JKT haina maana katika karne hii.
     
  7. paty

    paty JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    JKT ni swala lisilowezekana kwa miaka ya sasa ivi , hata uko JKT watu wanaamua kimpango wao, mi pia nimemaliza miaka miwili ya JKT na kule pia watu wananmitazamo hii hii ya kutoikubali sisemu
     
  8. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpaka sasa ndicho kinachozungumzwa "JKT KWA MADHUMUNI YA KUREJESHA UZALENDO KWA VIJANA"
     
  9. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jiandae kwenda kulima mpunga kule RUVU.
     
  10. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wataikubali hata kwa kuchapwa viboko. Huo ndio mkakati uliopo!
     
  11. M

    Makupa JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Jkt ilikuwa ni mahali pa kujifinzia kuvunja amri ya sita, ni mategemeo yetu serikali itakuja na mkakati mpya wa kupunguza unyanyasaji uliokuwa wanafanyiwa akina dada
     
  12. m

    mamajack JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ila magamba hayana akiri,yanaweza fanya hivyo,japo kuwa wamechelewa kuleta hilo wazo lao la kijnga.
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Serikali hii hii ya kina Mwigulu ambaye ndiye kinara cha kuivunja hiyo Amri?
     
  14. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mkuu thubutu yao magamba kuleta tena JKT kwan itakuwa are the one of the way to drug their own grave bkoz JKT itakuwa ni moja ya kambi kuu ya vijana kujipanga kuiondoa CCM 2015.
    Only time will tell.
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Mi nitaenda kujifunza kutumia AK 47, nikiijua tu nasepa zangu kurudi home. Huenda mbinu hizo zikasaidia kulinda kura 2015.
     
  16. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nategemea watakuja na masharti magumu sana ya kuwabana vijana. Anyway lets wait n see!
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    MBona intake itakuwa ya 5000 tuu labda wataiongeza next year
     
  18. N

    Ndinimbya Senior Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanawaandaa wanachuo ili waweze kupambana vizuri na polisi pindi wawachelewesheapo kuwaingizia pesa zao.
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Haitasaidia Mkuu vijana wa siku hizi ni ngumu sana kuwadanganya labda wawachomoe ubongo zao wawe kama mazombie
     
  20. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kweli,,make yale magwanda yao ni ya kijani.
     
Loading...