Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm na mashangingi wao bungeni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by msaka mahela, Apr 16, 2011.

  1. msaka mahela

    msaka mahela Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaudh sana wabunge wa ccm kaz yao kukataa hoja za wapinzan hata kama ni za msingi kwa nch yetu! badilikeni lasivyo mkija majimboni tutawachapa..!
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Niko naangalia bunge hapa startv tangia asubuhi wabunge wa ccm wanafanya kukataa kila hoja ya CDM,yaani utadhani yanayoongewa na Chadema wao hayawahusu,mm nadhani kuna haja ya kutumia njia nyingine kuliko hii ya sahvi ya kusema Ndiyo ama Siyo..(ccm are best fools) lakini uzuri huku majimboni tunawangoja wafanye ujinga wao hatutaacha kuwachapa bakora za miaka5, ...kilichowanyima kura 2010 siyo ufisadi tu,hata hizi SIYO/NDIYO kwa ushabiki zitawamaliza ..yaani nyie hata hamjui tatizo lenu nn maskini,labda sheikh Yahya awasaidie
     
  3. regam

    regam JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    La kushangaza ni kwamba baadhi ya wabunge hawakuwepo wakati hoja ya lissu inaongelewa wameenda kuitwa ili waje kupiga kura. Wengi wao ni ccm. Sasa hii kweli ni haki jamani?
     
  4. K

    KWELIMT Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu RWEYE naomba idadavue vizuri nikuelewe niko mbali na tv pls.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    yaani kwa kweli huyu Tundu Lissu anafanya haswa homework zake kwenye hii mijadala..yaani anawaburuza lakini CCM ni wabishi pasipo kuwa na maana
     
  6. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Tundu Lisu anafanya kazi na ni mpiganaji wa ukweli !! sina maana kuwa wabunge wengine wa CDM hawafanyi chochote hapana bali katika timu si unajua kuna mfungaji magoli ambae hupata shangwe kuliko wengine japokuwa asingeweza fanya hivyo bila teammates.

    Peoples............Power TUNATAKA KATIBA MPYA KABLA YA 2015
     
  7. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa jamani kama hawa wabunge wengi walikuwa nje ndo wakaitwa waongeze nguvu ya ndiyo, nisaidieni walijuaje hoja iliyokuwa mbele au walikuja tu kuongeza ndiyo
     
  8. B

    Byaluhanga New Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mimi naona sasa wakati umefika wa watanzania kuandamana kumtaka huyu spika asiyejali maslahi ya wananchi aachie ngazi, maana anatakiwa ajue kuwa huku nje tunamuangalia na tunafahamu anachokifanya. bunge sio la chama ni la Tanzania, mimi ni mwanachama wa TANU nguzo zetu haziruhusu kufanya ujinga kwenye mambo ya kitaifa.
     
  9. k

    kiloni JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukweli umejulikana!
    Mahakama mmeona wenyewe watetezi wenu walivyopigana kujaribu kuwanusuru lakini upambavu ukatawala kwa ajili ya wingi wa vilaza wa CCM.
    MUNGU yupo!!!
     
  10. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,199
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Sisiemu bana! Badala ya hoja wanaleta vioja.
    Mi nashindwa kubashiri mwisho wake.
     
Loading...