Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na Lowassa: Tathmini chungu ya kampeni za Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Baija Bolobi, Mar 31, 2012.

  1. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Wana JF

    Heshima zenu. Naandika maneno haya kutokea kwenye ngome ya CCM (Base), Gateway-Usa River.

    Ninafanya jambo hili kwa uzalendo kwa chama changu na taifa langu. Tuna mgogoro mkubwa wa ndani ndani, tunaomba msaada wenu. Naamini kwa kuvujisha mgogoro huu, tutaheshimiana huku ndani ili tumalize salama kampeini hizi za Arumeru Mashariki. Kuna masuala kadhaa hatukubaliani:

    -Lowassa amekuja kutudhalilisha: Tukishinda atadai ni yeye kasaidia tushinde, tukishindwa atadai alikuta tumeishaharibu kampeni na ndiyo maana tumeshindwa! Anatafuta sifa na ndiyo maana aliishia kusema yeye ni mtu wa vitendo, si domodomo - Kwani anagombea yeye?

    -Kuingia kwa Lowassa katika kampeini kumetugawa. Sisi tunaona hali yetu imekuwa mbaya zaidi na kuongeza kulaumiana badala ya kukabiliana na wapinzani wetu.

    -Katibu wetu wa Mkoa, Mary Chatanda hivi sasa anabanikwa eti anahujumu kampeni zetu kwa vile aliamua jana tufanye mikutano miwili badala ya mmoja; kisa? Mkutano wa Kikatiti ulikosa watu wa kutosha.

    -Lowassa hataki kukubaliana na tathmini yetu kuwa hali ni mbaya ili tukishindwa apate sababu ya kutushtaki kwenye NEC kuwa tulihujumu mgombea wake.

    Ni vema watanzania na wana CCM wakajua mapema tusije kulaumiana baadaye.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwani TISS, polisi na NEC nao wameahidi kuwa betray? Ulivyoandika ni kama tayari hata huko hawataki watu wafe kwa ajili ya kumbeba mtu mmoja tena asiyekubalika hata na wanaCCM wenyewe.

    Ulivyotumia hiyo rangi nyekundu ni ishara ya maji kuzidi unga,


    Ona sera za CCM!!!!!!!!!
    Nipigeeeeeeee Nisipigeeeeeeee??????????????? ?????
    Pigaaaaaaaaaaaa
    Bendera ya CCM ina rangi ganiiiiiiiiiiiiii????????????? ??
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mahindi yanaota rangi ganiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiii.
    Ukipanda mpunga unaota rangi ganiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiiii
    Migomba yote ina rangi ganiiiiiiiiiii?????????????
    Kijaniiiiiiiii.
    Piga makofi na vigelegele kwa Chama cha Mapinduzi.
    CCM Oyeeeeeeeeeeeeeeee.
    Oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sounds like a CHADEMA member pretending to be in CCM?
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwanini umetumia red mkuu si ungetumia rangi za migomba!
     
  5. by default

    by default JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu umetunga au ni kwel wamefikia hapa
     
  6. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Losambo
    TISS, POLISI NA NEC wamesema hawawezi kutubeba kama mazingira hayaruhusu. Kwa maoni yao, wanasema uchaguzi huu ni too close na kwa hiyo ni hatari kukurupuka kumbeba mtu.
    Jaji na Lubuva na timu yake wameweka kambi katika hotel ya NEW SAFARI HOTEL mjini Arusha na wamegoma kabisa kuonana na viongozi wetu wa mkoa na taifa isipokuwa kwa simu. Baadhi ya wasaidizi wa Jaji Lubuva wanatoka nje na kuonana na viongozi wetu lakini wanawaambia kuwa Mzee hapendi mchezo wa kubebana.
    TISS wameendelea kutusaidia kwa kutuletea habari za maeneo magumu huko vijijini na kutusaidia kununua shahada. Kutokana na mgogoro wetu wa ndani, tumejikuta tumenunua shahada hata za wapiga kura wetu wenyewe. Kutokana na ukata, wapiga kura wetu wanajifanya ni wana Chadema na wanauza shahada zao ili kupata fedha. Mabalozi walipoenda kuwatembelea usiku wakakuta wameuza shahada. Hii inatuchanganya.

    Kwa ujumla hali si nzuri sana na wala ujio wa Lowassa haujatusaidia sana zaidi ya kutuongezea mgongano wa ndani kwa ndani.
     
  7. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Peleka utumbo na uharo wako huko CDM. Ndani ya chama cha mapinduzi hakuna mgogoro viongozi wakuu wametulia ndani ya kambi wakikamilisha mikakati ya ushindi na wengine tayari wameshafika katika eneo la king'ori kuratibu maandalizi ya hitimisho la Kampeni za Chama Kubwa lisilo na mpinzani CCM.
    Wana ccm wote Arumeru na Tanzania kwa ujumla msihofu ushindi upo upande wetu kwa tunakubalika na uwezo tunao CCM daima itatawala
     
  8. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Leo Chadema mtapiga propaganda zote but CCM tumeshashinda. Kwani hivi sasa mitaa yote ya miji midogo arumeru imepambwa na kijani na wananchi wa rika zote wanaongelea ushindi wa kishindo wa CCM kesho hakuna zaidi ya hilo CCM ni zaidi ya uijuavyoo
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani Siyoi ni mgombea wa CCM au wa Lowassa?!!!!!!!! Inabidi Tendwa avisajili hivi vyama ambavyo vimo ndani ya Magamba ili mambo yaeleweke. Magamba ni zaidi ya dampo la Tabata.
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lowassa ndio kioo cha CCM kwa wananchi. CCM ikishinda huko ujue ni kwa sababu wananchi wana imani na Lowassa.
     
  11. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wewe utakuwa ni mnafiki, na nyie ndio kikwazo cha Maendeleo katika Taifa letu, wewe weakness za chama chenu unakuja kuziweka hapa hadharani kwa faida ya nani? Unajenga chama au Unabomoa?

    Tabia hii iishie kwenye siasa zenu za kinafki ukizipeleka nyumbani kwako utapukutisha Familia nzima wewe.

    Na kwa maelezo yako inaonyesha kweli bila lowasa mlikuwa mmelowa sana, sijawahi kumsikia mpiganaji ambaye anawalazimisha wenzake kwamba hali ni mbaya, kama hali ni mbaya vitani inabaki salaha moja tu kunyanyua mikono juu, mbona haunyanyui mikono juu? nyie ndio watu ambao mko tayari kunyanyasika mpaka dakika ya mwisho kwa ajili ya shibe.

    Kwenye hiyo kambi yenu Lowasa ndiyo the only right person, hakuna kukubali kwamba hali ni mbaya, vita yenyewe hii haimtoi mtu roho unalalamika nini, Kaza masaburi upigane wewe alaaa.
     
  12. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna makao mazuri sana .......
     
  13. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 544
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    CCM kumekucha sasa
     
  14. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    CCM imeshindwa kwa hiyo hatuna Imani na Lowassa
     
  15. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Well said...
     
  16. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Naomba urudie kauli yako tena!
     
  17. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Bangi rangi ganiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii???????????
    Kijaniiiiiiiiiiiiiii

     
  18. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...Kinyume chake ni kweli pia.
     
Loading...