Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

[CCM na kurithishana] Tabora: Mrs Kigwangalla apeta!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pasco_jr_ngumi, Oct 7, 2012.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Maneno ya Dr. Kigwangala

    Shukrani ziwaendee wapiga kura wote wa Mkutano Mkuu wa UWT Mkoa kwa kumchagua mke wangu kipenzi cha roho yangu DR. BAYOUM A. KiGWANGALLA kuwa Mjumbe wa Baraza Kuu la UWT Taifa kutokea Mkoa wa Tabora. Pia nampongeza Mama Mwanne Mchemba kwa kushinda nafasi ya Kiti Mkoa! ahsanteni na hongereni sana kwa kazi znuu
     
  2. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    .....................eti wakuu wa wilaya wanapewa nafasi za chama!!11 looooh, mara mjumbe wa NEC..
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mwanne mchemba hana undugu na mwigulu
     
  4. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Mwaine nchemba ni viumbe wawili tofauti kabisa, hakuna uhusiano wwte na mwigulu nchemba madelu.acha kupotosha
     
  5. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    waacheni wale nchi maana tabora ni janga kwa taifa wengi ni wachumia tumbo
     
  6. k

    kapya Senior Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo walijaa na nguo za kijani,wale wa mbali na mabegi mikononi,kosta kama mbili na bendera za kijani,niliona na ffu kama wanne wamekaa kwenye vibaraza vya kusomea wanafunzi wa tpsc,baadhi walionekana kuwa na aibu kutembea njiani may be they are shame with their part,
    comments
    "wengi walovaa nguo za kijani walionekana kutokuwa na furaha,nafikiri may be wapo kwa kuwa wanataka kula,wamelazimishwa au hawana la kufanya"
     
Loading...