Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na Katiba mpya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by engmtolera, Dec 20, 2010.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ndugu wana Jf,

    tunaelewa kuwa kwa sasa nchi yetu ipo katika mchakato wa kutaka kubadili katiba mpya kutoka katika ile katiba ya zamani ya mwaka 1977,ambayo haina tija kwa wakati huu tulionao

    hofu yangu ni juu ya CCM NA KATIBA MPYA, kwani tutambue kuwa ccm ndio iliyounda serikali kwa sasa

    na maamuzi ya kuanzishwa au kutoanzishwa kwa Katiba mpya yanatolewa na serikali pekee

    na hii katiba yenye vilaka milioni 1 ina ipendelea zaidi serikali iliyoko madarakani yaani serikali ya ccm,

    sasa je hii serikali ya ccm itakubali kupitisha mchakato wa katiba mpya?

    na kama itakataa kupitisha mchakato huu wa katiba mpya nini kifanyike ili kuweza kulazimisha uanzishwaji wa katiba mpya?
    Pia tuelewe kuwa katika tume anazoziunda raisi juu ya mchakato wa katiba kama alivyo sema WAZIRI MKUU PINDA kuwa sheria haimlazimishi RAISI KIKWETE kukubali kila kinachopendekezwa na Tume anazoziunda mwenyewe kuhusu suala LOLOTE LILE.
    Je Raisi atakubaliana na mchakato ambao hauna manufaa na maslahi ktk chama chake?

    kazi kwetu wanajf

    mapinduziiiiiiiiii daimaaaaaaa :target::target:
     
  2. t

    tumwe273us Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usemalo ni kweli bt lets see km watakubali wn ccm kubadili katiba au watalazimika kufanya hvy km wakenya walivyolazimisha.
    God help us to make a wise uamuzi
     
Loading...