Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm na jk jiandaeni kukubali kushindwa amani ya watanzania iko mikononi mwenu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Japhari Shabani (RIP), Oct 30, 2010.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni ukweli usiopingika ya kua CCM katika uchaguzi huu itashindwa.Nini cha kufanya kwa CCM na JK kubalini matokeo ya uchaguzi na kuipa CHADEMA na Dr.Slaa atuongoze na baada ya miaka mitano mtapata nafasi ya kulinganisha.AMANI YA WATANZANIA IKO MIKONONI MWA CCM Kwa sababu zifuatazo kama vurugu zinaweza kusababishwa na CCM kwa kuiba kura,vyombo vya usalama vyote viko chini ya CCM vyombo vya habari n.k wCCM WAKISHINDWA KUFANYA HILO TUTAKUTANA THE HUGUE MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
Loading...