Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na hila za uchaguzi Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by opportunist2012, Mar 30, 2012.

  1. o

    opportunist2012 Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiki chama CCM ni chama cha kuogopwa kama ukoma.Hivi Lowasa na Mkapa wanataka kuwaambia nini wana Arumeru?Huyu Lowassa alikuwa na kashfa nzito alipokuwa waziri mkuu.Haoni aibu kusimama jukwaani na kuongea upuuzi?
    Wana Arumeru mpuuzieni fisadi mkubwa huyu hana jipya.Kura zote kwa CHADEMA.Nasari anafaa kuwa mbunge.
     
  2. a

    abujarir Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Narrow minded people discuss people thus y
     
  3. s

    shumbi Senior Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 180
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hivi gamba limekua tena la kumnadi mgombea wa chama na kina Nape na Olesendeka ambao wanajifanya wanapambana na ufisadi ndani ya CCM. Kweli siwezi kuitenganisha CCM na rushwa na ufisadi. Wakiendelea hivi uvumilivu utaisha wananchi tutatumia nguvu zetu kuwachukulia hatua za kinidhamu.
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    since discusion involve people, then "people" is the subject of our sentence, so you will never get lost by discussing people! remember "the dead clock sometimes speaks true"
     
Loading...