Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na hila ya kupora majimbo yaliyochukuliwa na CHADEMA kwa kutumia mahakama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by opportunist2012, Apr 6, 2012.

  1. o

    opportunist2012 Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana CDM CCM inafanya kila njia kuyachukua baadhi ya majimbo ya ubunge ya CDM.Baada ya Lema hatujui nani...labda Mnyika au Tundu Lissu.Pamoja na hayo uhakika wa kuchukua tena jimbo la Arusha ni 100% hata CDM ikisimamisha jiwe.CCM haiwezi kupambana na NGUVU YA UMMA.Nasikia serikali yote itahamia Arusha kipindi cha kampeni....CCM wameweka mikakati mikali sana ya kulitwaa jimbo la Arusha.Tena kwa gharama yeyote...ha!haaa!haaaaaaaa!....wanajidanganya.
     
  2. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi kura yangu kwa chadema na siangalii nampigia nani ndani ya chadema.
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama wapo tayari kuuza nchi yote ya Tanzania kwa kuipata Arusha sawa lakini kwa kusema tu eti kwa gharama yoyote haotoshi.
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,246
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    PIGA KURA LINDA KURA kama arumeru ndo formula yetu.
    CCM wanaruka sarakasi na taulo - by dmayola(Jf member)
     
  5. m

    mdigoo Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuanzia jana naona watu wanarekebisha vipigia kura wanaviweka lamineshen wengi wakiwa nivijana.kazi itakuepo arusha langu jicho
     
  6. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii, hata kama sintapiga kura, nitatoka Moshi kuja Arusha kulinda kura za chama changu, CHADEMA.....Kama nilivyofanya ARUMERU.....
     
  7. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280

    Mkuu usinchekeshe kwamba tangu jana kumekuwa na foleni ya ghafla hasa vijana kupigana vikumbo kwenye "stationeries" waki-laminate vipande vyao vya kupigia kura! Kweli Arusha siyo mchezo; kazi ipo. Kama ni kweli, basi mwamko wa kisiasa uliopo nchini sasa unatisha.

    WHERE IS MY GUN? - Jacob Zuma.
     
  8. P

    Prince edu Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naona CCM wange2lia 2 wapone majeraha ya arumeru na wangoje kpigo kingne R.chuga!
     
  9. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Busara yaitajika zaidi Arusha.......nazani uongozi utakuja na mkakati yakinifu ili kupangua mitego iliyowekwa
     
Loading...