Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM na hali halisi mtaani..bei juu kila kitu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Jul 14, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    TATIZO NI MFUMO NDIYO MAANA MFUMUKO WA BEI KATIKA VYAKULA UMEISHINDA SERIKALI HIVYO WANANCHI KUENDELEA KUHUMIA KWA KUKABWA KOO NA WAFANYABIASHARA...NINAAMIN<wbr>I SERIKALI IKIWA NA MSIMAMO UTAMADUNI WA KUWADUMAZA WANANCHI KWA BEI FEKI ZA BIDHAA MUHIMU UTAKOMA, LAKINI ULEGEVU WA WATENDAJI UKIENDELEA WANANCHI WATAENDELEA KUUMIA KILA SIKU, BORA TU TUINGIZE KAKIPENGELE KADOGO KWA AJILI YA KUKOMESHA HII TABIA KATIKA KATIBA MPYA----TUTAFAKARI!

    [​IMG]
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ni upepo tuu utapita!

    Quote from "Teachers' manufacturer".
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    nacheka sana nikiikumbuka hii siku ..
    [​IMG]
     
  4. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Liwalo na liwe!
     
  5. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu nasikia hata Doctors Manufacturing inakuja, If you have any business, come and see me my door is always open.

    Ikulu yetu imegeuzwa sehemu ya kupigia deals za biashara na Vasco Da Gama a.k.a The Explorer
     
Loading...