Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ccm na giza totoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baba Hellen, Jul 6, 2012.

  1. B

    Baba Hellen JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    chama cha mapinduzi hakijitambui wala kujielewa maskini. Hata uwashauri gamba ni gamba waelimishe watanzania kumi kila siku tuwakomboe kutoka katika mkoloni mweusi.NIMEANZA KAZI SITACHOKA HADI KIELEWEKE.
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi naona ccm na nuru tororo ..... Ni mtazamo wangu tu.
     
  3. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mbona wako vizuri tu ,ni upepo tu utapita 2015 juu na ushindi
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    serikali ya wajinga na dhaifu inaumiza miili inasahau roho! Ref Ulimboka Dr niko kwenye mgomo milele sintotibu tena chini ya Magamba
     
  5. a

    andrews JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​liwalo na liwe ndio sera yao
     
  6. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,112
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Bora ziendelee kuwa porojo tu.
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Pamoja na kung'oa meno na kucha ndio wameifanya Kama kipaumbele cha mwaka huu wa fedha
     
  8. K

    KIGOMA KWETU Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anzisha chama chako ndugu hata hawa chadema ni mafisadi tu kama sisiem,unajua kama mboe aliuzia chama mgari chakavu tena kwa bei kubwa,unjua kuwa zitto anayo gari aina ya hummer,unajua kuwa lema ni mwizi wa magari,unjua kuwa slaa ni fisadi wa ccbrt...if you need a support anzisha chama lako achana na hizi porojo zilizopo
     
Loading...